"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพิ่งจองรถมาค่ะ ทำไมหนูรู้สึกว่าเสียตังค์เยอะจัง

{:4_192:} เพิ่งไปจองรถที่ 0 ชลบุรี มาค่ะ สำหรับรายละเอียดเกี่ยวกับของแถม
ที่เราได้รับ กับกิเลสหลาย ๆ รายการที่เราต้องการเพิ่มเติม
หนูเพิ่มเงินไปตั้ง 34,000.-
ของแถมที่ 0 จัดมาให้หนูได้มาทุกอย่าง ที่เสียเงินเพิ่มก็มี
1. เบาะหนัง + ประกันธนชาต   21,000.-
2. ชุดแต่ง Mugen รอบคัน  11,000.-
3. ไฟตัดหมอก 2,000.-
ไม่ทราบว่า ราคาในส่วนที่หนูเพิ่มไปเนี่ยยมันแพงไปเปล่าคะพี ยังไงรบกวนพี่ๆ ช่วยชี้แจงด้วยนะคะ
พอดีไม่ค่อยสันทัดเรื่องเกี่ยวกับรถเท่าไหร่
**ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับข้อมูลตอบกลับทุกข้อมูลนะคะ**
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Aor

แล้วของที่เซลแถมมีอะไรบ้างครับ เขาอาจจะถัวเฉลี่ยกันครับ
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 2/2/2010 14:07

หนูก็จำไม่ได้อ่ะค่ะว่าได้อะไรบ้าง แต่คือที่เค้าให้มาประมาณ 15 รายการได้น่ะค่ะ หนูได้หมดหมดเลย
คือหนูจะเพิ่มเงินในส่วนที่มันไม่ได้อยู่ในรายการที่เป็นของแถมน่ะค่ะ
ก็อยากสอบถามพี่ๆ  ว่า ราคาของที่หนูเพิ่มเติมมานั้นมันแพงกว่าปกติรึเปล่าอ่ะค่ะ
ยังไงรบกวนฝากพี่ ๆ ช่วยให้ข้อมูลกับหนูด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
**ที่สำคัญรถหนูได้ช้ามาก ๆ  หนูจอง 25/1/2010 - นัดรับรถประมาณเดือนพฤษภาคมโน้นน่ค่ะ**
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Aor

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host