"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จองตัว top ค่ะสีขาว ได้ประมาณปลายเดือนมกรานี้ค่ะ(เซลล์บอก) ได้ฟิล์มhi-coolรอบคัน บานหน้าเต็ม เบาะหนัง ชุดแต่ง5 ชิ้น modullo (skirt4+spoiler) หลักๆประมาณนี้ค่ะ อื่นๆคิดว่าคล้ายๆกันทุกที่่คือเคลือบสี กันสนิม พรม ผ้ายาง กรอบป้าย เซ็นเซอร์ถอยหลัง พวงกุญแจ ผ้าคลุม ม่านบังแดด ถาดท้ายรถ คิ้วกันสาด คิ้วบันได ไม่่ต้องเสียตังค์เพิ่มค่ะ แต่ที่เพิ่มเองคือติด lock tech 3,500 บาท ค่ะ หรือถ้าต้องการเป็นmugenก็จ่ายเพิ่ม2,000ค่ะ คุยกับหลายๆคนแล้วของแถมโดยรวมก็ประมาณนี้ค่ะ
ปล.จองที่่ summit Honda อุดมสุขค่ะ

นี่เป็นรายละเอียดของ อุดมสุข มีน้องเคยโพสต์ไว้อ่ะคับ
ลองดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host