"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีเรื่องรบกวนสอบถามครับ

มีเรื่องรบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมใช้ city 97 auto ครับ
1. ไฟบอกตำแหน่งเกียร์ ที่อยู่ตรงคันเกียร์ครับ มันเดี่ยวดับ เดี่ยวติดครับ.....
2. เรื่องโช๊คอัพเป็นแบบปรับเกรียวได(เค้าว่างั้น)มันติดมากัยรถ ผมซื้อมือสอง  ตอนนี้แข็งมากทั้งหน้าทั้งหลัง
กดแทบไม่กระเด้งเลยครับ  เวลาขึ้นคอสะพานหรือตกหลุดที ปวดเครื่องในหมดแล้ววววว...ไม่ทราบ แว่..เอ้ย ว่า
จะแก้ยังงัยได้บ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปลั้กไปข้างล่างไฟบอกตำแหน่งเกียร์ หลวมหรือป่าวครับลองยดขึ้นมาดูก่อนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host