"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะนำเส้นทางลงใต้ครับ

พรุ่งนี้ผมจะขับรถลงใต้ไปพัทลุงเป็นครั้งแรก กะว่าจะออกจาก กทม.ตอนตี4 ใครมีคำแนะนำหรือข้อควรระวังบ้างครับ เรื่องอะไรก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พักรถ บ่อย ๆนะครับ แล้วก็อย่าลืมเช็คความพร้อมของรถก่อนออกเดินทาง มีน้ำ มี เครื่องมือจำเป็นของรถติดไว้ ด้วย ทางดีแล้วช่วงนี้สายใต้สบาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย่...ขอบคุณมากเลยครับ

กลับไต้เหรอ...ยิงตรงอย่างเดียวเลย ระวังก็แต่จะหลับในแหละ เพราะทางมันขับสบายไม่ค่อยมีโค้งให้ดริปแก้ง่วงงะนะ 55

ผมก็พัทลุงเหมือนกัน

จะมากี่วันหรอ....ผมก้อจะอยู่พัทลุงน่ะ 31 - 1 จ้า

มีไรโทรมาได้น่ะ 087-6321513 โอ คับ
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

ขอขอบคุณทุกคำตอบเลยครับ

ระวังน้ำท่วมแล้วกันผมก็จะกลับตรังไม่กล้าไปมีเพื่อนขึ้นมาก็ใช้เวลา 2วันแล้วครับ แนะนำให้เดินทางกลางวันดีกว่าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host