"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีค่ะ ถ้าจะพักที่หัวหิน แนะนำที่ บ้านจันทร์ฉายค่ะ ราคาไม่แพงมากประมาณพันกว่าบาท/คืน ห้องแอร์ มีสระว่ายน้ำ มีทางเดินลงชายหาดได้ สวยค่ะ ไปมาหลายครั้งแล้ว  อ้ออยู่ตรงข้ามรพ.ซานเปาโลค่ะ
ค้ำมีตลาดโต้รุ่ง มีทั้งอาหารและของฝากราคาไม่แพง  อย่าลืมแวะถ่ายรูปที่สถานีรถไฟหัวหินนะคะ  และยังมี "เพลินวาน"
เป็นสถานที่ท่องเที่ยวใหม่เพิ่งเปิดค่ะ  ขอให้สนุกนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host