"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยเป็นครับ เซนเซอร์ความร้อนเสีย น่าจะเรียกเทอร์โมสวิทซ์ อาการเดียวกันเลย เครื่องเย็น แต่พอบิดสวิทซ์กุญแจยังไม่สตาร์ท เข็มความร้อนก็ขึ้นมาครึ่งนึง ไปให้ร้านเข้าเช็ค ของเทียบตัวละห้าร้อยกว่าบาท ของศูนย์เก้าร้อยกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host