"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้อ จะถามหน่อย คือ ได้ตกลงกะเซลล์ เรื่อง ติดสเกิร์ต ของมาดูโร พลาสติก ชุดแต่งสเกิร์ตรอบคันกับสปอยเลอร์หลังแบบยก ... ราคา 12000 แต่พอได้รถมา ผมก็นึกอยู่ ทำไม พลาสติกมันไม่แนบกับตัวถังรถ..แต่เพราะความไม่รู้หรือ ความอยากได้รถ จนลืมตรวจให้ละเอียด .. เพื่อนก็บอกอยุ่ ว่าเป็น ไฟเบอร์ อย่างงี้ ผมไปบี้กับเซลล์ ได้หรือป่าวครับ เพิ่มไปรับมา 6 เม.ย.ที่ผ่านมานี้เองครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับกำลังจำไปจองอยู่พอดีเลย ข้อมูลดีมากเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคะ สำหรับข้อแนะนำดีๆ จองรถซิตี้สีน้ำตาล ตั้งแต่เดือนเมษายนแล้ว  ยังไม่ได้เลย  ถ้าได้รถแล้วจะพยายยามตรวจทุกอย่างเลย  ขอบคุณมากๆเจ้า

thank you a lot ka

ขอบคุณมากๆๆครับ ได้ความรู้ดีๆเยอะเลย

ดูละเอียดขนาดนี้เซลล์จะรำคาญไหมอะ

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ มีประโยชน์ มากเลยครับ

เซฟไว้ละ ข้อมูลดี ๆ รู้ไว้ใช่ว่า ใส่บ่าแบกหาม
โสด แต่ไม่ซิง (มีคนจองแย้ว อิอิ)

ขอบคุณมากนะคะ ข้อมูลมีประโยชน์มากๆเลยค่ะ จะเอาไปใช้ในวันรับรถ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host