"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/6/2011 13:41 โดย vit1530

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/6/2011 13:25 โดย vit1530

สมาชิกใหม่ ปราจีนบุรีครับ
นายวรวิทย์ ชินสร้อย ชื่อเล่น วิท
วันเกิด 29 กรกฎาคม
รุ่น CITY ปี 99  โฉมปี 98 นะ สีบรอนซ์เงิน กข 1530 ปราจีนบุรี
ที่อยู่ 430/394 หมู่7 หมู่บ้านเอื้ออาทรท่าตูม ซอย12 ต.ท่าตูม อ. ศรีมหาโพธิ จ. ปราจีนบุรี
สถานที่ทำงาน การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค สถานีไฟฟ้าวังน้ำเย็น หมู่ 1 ต. วังใหม่ อ. วังสมบูรณ์ จ. สระแก้ว
เบอร์ติดต่อ 089 - 4055119  อีเมล์ vit1530@msn.com
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ให้ด้วยคน อ.ตาพรยา city top03 คับ0800691927
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกสระแก้วน้อยจังเลยคะ แล้วอย่างงี้ถ้ามีมิตติ้งจะมีเพื่อนป่าว

สมัครด้วยคนค่า ทำไงค่ะ

User name ... AofNewcity
ชื่อ...สุนทร จินดาสวัสดิ์ ชื่อเล่น...อ๊อฟ
วันเกิด...13 ธันวาคม
รุ่นรถ...All new city 2011
สีรถ...สีขาวมุข
ที่อยู่...82 ถนนบางจาก ซอย 15 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง 21000
เบอร์โทร...087-9422553
E-Mail...soonthorn.j@hotmail.com

สวัสดีครับ
ชื่อ ศักดิ์ชัย  หล่อทอง..แดง
วันเกิด 7/11/1978
รุ่นรถ  city2009
สีรถ  สีบรอนซ์เงิน
ที่อยู่  สถานพินิจจังหวัดสระแก้ว 568 ถ.สุวรรณศร ต.ท่าเกษม อ.เมือง จ.สระแก้ว 27000
Email: l_sakchai@hotmail.com

..หวัดดีคับ จากปราจีนบุรีคับ
User name...wood-zx
Name...อัษฎาวุธ คมสราวุธ
Birth...21-12-1978
Add...1 หมู่ 8 ต.บ้านพระ อ.เมืองปราจีนบุรี
Tel.087-1091409
......เจอกันที่ไหน แวะทักทายด้วยนะคับ จะได้พาไปเมา 555++
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ อยู่ปราจีนบุรี
นายอำนาจ เปลื้องรัมย์ ชื่อเล่น นาจ
วันเกิด 9มิถุนายน
รุ่น CITY ปี12  โฉมปี2012  สีขาว ศ3707 กรุงเทพมหานคร
ที่อยู่ กบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
สถานที่ทำงาน Kubota Engine (Thailand) co.ltd
วิ่งระหว่างเขาหินซ้อน-กบินทร์บุรีเกือบทุกวันครับ ^^"
อีเมล์ nat9211@hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/12/2012 12:34 โดย dekyipoonz

รายงานตัวด้วยคนนะจ๊ะ

Username : Dekyipoonz
ปรัชญ์ธัญญ์ ยัญสิทธิ์ (ปุ่น)
จังหวัด ชลบุรี
วันเกิด 16 พย 29
รุ่น City SV 2012 สีขาว ฆต3577 กทม.
ที่ทำงาน เปิดร้านป้ายที่บางพระ อาศัยในตัวเมืองชลบุรี รับออกแบบป้ายอิสระ
Email : dekyipoonz@hotmail.com
Facebook : https://www.facebook.com/dekyipoonz
Instragram : Dekyipoonz , Line : Dekyipoonz , Whatapp : Dekyipoonz , Wechat : Dekyipoonz

ตอบกลับ 160# bigga_bigga

บางแสนเหมือนกัน อิอิ แต่ทำงานบางพระ ^^V

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host