"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีคะเป็นสมาชิกใหม่ ขออยู่ด้วยคนนะคะ
ชื่อ สุพัตร ...
cha-em_off โพสต์เมื่อ 7/10/2010 23:30

ยินดีต้อนรับสมาชิกสระแก้วด้วยนะครับ  เป็นจังหวัดที่รอคอย เลย  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2010 00:30 โดย golf_saico

สมาชิกใหม่ที่ยังไม่ได้ส่งข้อมูล   ส่งได้เลยนะครับ

สิ่งที่ต้องส่ง  รูปถ่ายตัวท่าน ตัวจริงนะครับ
User
ชื่อ  นามสกุล   ชื่อเล่น
วันเดือนปีเกิด
รุ่นรถที่ใช้  
สีรถ
ที่อยู่   ที่ติดต่อได้
เบอร์โทร ที่ติดต่อได้
E-mail ที่ติดต่อได้

ส่งมาที่     suppasawat_a@hotmail.com    นะครับ

ส่งข้อมูลมาทาง E-mail จะสะดวกกว่านะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Update @ 10/10/10

มีการเปลี่ยนแปลง 3 รายการ  ดังนี้

1.เปลี่ยน User คุณแกละ(ชลบุรี) จาก Chai เป็น kae_zx

2. เพิ่มสมาชิกใหม่ ชลบุรี 2 ท่าน
                    2.1  คุณเจี๊ยบ  jeab_12109
                    2.2  คุณเดือน   pinkyplaygirl
3. เพิ่มสมาชิกใหม่ สระแก้ว
                     3.1  คุณอ๊อฟ  Cha-em_off

ตามนี้ครับ

มาแอบดูครับ

^^ ส่งข้อมูลไปให้แล้วนะ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ฝากฝัง  อิอิ  สมาชิกใหม่ก๊าบบบบบ

^^ ส่งข้อมูลไปให้แล้วนะ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ฝากฝัง  ...
moltatee โพสต์เมื่อ 30/10/2010 15:15

ยิยดีต้อนรับครับคุณ มล  เดี๋ยวจะมาอัฟให้นะครับ

ไม่ได้เข้าน๊านานน
รายงานตัวด้วยคน
บางแสนครับ

ไม่ได้เข้าน๊านานน
รายงานตัวด้วยคน
บางแสนครับ ...
kenly โพสต์เมื่อ 15/11/2010 16:46

ยินดีครับ
บางแสนเหมือนกันครับ

สหพัฒน์ ศรีราชา ครับ

ยินดีครับ
บางแสนเหมือนกันครับ
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 15/11/2010 19:16

อิอิ บางแสนด้วย เป็นบางวัน

อิอิ อะนะ อะนะ กริ๊ง กริ๊ง ok หนุกหนาน
biggashow@hotmail.com
#0898033374#
City 2003 สีแดง กฉ 2533 ระยอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host