"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร้านตืดตั้ง Xenon แถวบางแสน ชลบุรี

ขออนุญาติประชาสัมพันธ์โฆษณาร้านหน่อยนะครับ
พี่ๆ ชาวซิตี้คลับชลบุรี ^ ^

พอดีผมเปิดร้านเกี่ยวกับระบบไฟซีนอน
ชื่อว่า 365 Xenon อยู่แถวๆเดียวกับ เบอร์ด๊อกผับ บางแสนนะครับ

มีชุดไฟซีนอนสำหรับรถยนต์ทุกยี่ห้อ ทุกค่า k ครับ
สินค้าของเรามีหแต่สินค้าเกรดดีครับ ของไม่ดีเราไม่ขาย รับทำโคมดำ แก้ปัญหาน้ำเข้าโคม
สินค้าของเรารับประกัน 1 ปีครับ ชิ้นไหนเสีย เปลี่ยนให้ทันที ไม่เสียเวลาซ่อมครับ ^ ^

ยังไงถ้าแวะเวียนมาแถวนี้
ก็เชิญมาชมสินค้ากันนะครับ

เด๋วผมใพร้อมห้คำแนะนำครับ

มาไม่ถูก โทรมาได้ครับ 081-4110044 หมูครับ

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอขอบคุณพี่ๆชาวซิตี้ทุกคนนะครับ

ผมอยากให้กระทู้นี้เป็นกระทู้แนะนำร้านครับ
ก็เลยมาโพสในห้องตะวันออก ก็เลยลงราคาไม่ได้นะครับ

เรื่องราคารบกวนโทรมาเลยครับ พร้อมให้คำแนะนำครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของแต่งอย่างอื่นตอนนี้ยังไม่มีครับ
ในร้านจะมีแต่ไฟซีนอนล้วนๆเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host