"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
555+  พรุ่งนี้ก็ทำงานแล้ว  เที่ยวคุ้มแระ ตั้ง 4 วัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ต่างกันเลยพี่หญิง

เนี้ยขับรถมาถึงร้อยเอ็ดแระ

ขี้เกียจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่อยากรับโทรศัพท์ลูกค้าเร้ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 4/1/2010 15:36

เปิดปีใหม่มา  ตระเวนอีสาน  แล้วหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวดย๊อดเอาไป 8 กะโหลก  สาวแกร่ง

ถ้าเป็นกรรมการบริษัทนะ ให้น้องเปิ้ลเป็นพนักงานดีเด่นเลย
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 5/1/2010 09:18

+ 1  อีกเสียง  ขยันๆ เกิ๊น

อายุอะน้องเปิ้ล เคยเข้าไปแล้วโดยเรียกยายเลยอะ อิอิ อีกอย่างเหมือนอีกคณะหนึ่งของราชภัฏเลยอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 8/1/2010 09:51

จิงอ่ะ อิอิ

ต้นปีเราพอมีตังค์ หนี้ยังม่ายเยอะก้อแบบนี้แระคร้า  ^-^
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 8/1/2010 17:11

ถูกๆ  ครับคุณเปิ้ล  งั้นต้องจัดซักลิตร อิอิ

เป็บซี่ลิตรเหรอคุงโหน่ง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 8/1/2010 17:34

ถูก.......   เอ้ย..     L ก  ฮ  ดิ

แหม คุงโหน่งก้ออะน๊า

L กอ ฮอ อ่ะ จะให้สาวๆเตรียมได้งัย เสียภาพกุลสตรีแห่งเมืองอุบลหมด 555++ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 8/1/2010 18:48

จัดไปๆ  เอาให้เมาไปข้างนึง

อ๋อ  งั้นผมคงไปถึงอุบลวันที่  13 เย็นๆ อ่ะครับ  มีโปรแกรมบอกด้วย

13 อะมีแน่นอนคร้า ที่ต้องรีบไป 13 เพราะนัดทีมงานที่จะเข้ายูบาร์ได้

แบบว่าห่างอุบลฯมานาน อยากกลับมากๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 8/1/2010 19:00

ใช่ไหมไม่ใช่อยากจะไป ยูบาร์หนิ คริ คริ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host