"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มะได้ไป ปัจจัยไม่อำนวยอวยชัย อ๊อดๆ ไว้คราวหน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หล่ะกัน คาคัพเหนตัวในทีมเราแล้ว หนักใจ เซนไ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 1/2/2010 08:19

ถ้าหยั่งนั้น ผมก็เนียน กินฟรี ลูกเดียวแระ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ป็อกถ้าอย่างอื่นแข็งทามงายอ่า ฮาๆๆ  นู๋กลัวมานแข็งตอนซ้อม ฮาๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 1/2/2010 16:18

หมายถึงอารายอ่ะ เรามะรุจิงๆ (ฮา) ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

317# jordan11

ที่จิงพี่แมนแกจะพิม 4 นาที แต่ดันเผลอใส่ 0 เข้าไปแน่นอน เอิ๊กๆๆๆๆ พ่อยอดมนุดตุ๊ดอุลตร้าแต๋ว อ๊อด ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 3/2/2010 10:40

เค้าเหงด้วย 0/

ประกาศจากทาง Carclub นะครับ แจ้งเรื่องการงดประชุมวันที่ 7 / 02 / 2009 เพราะปัญหาผิดพลาดทางเทคนิค

จากกระทู้นี้นะครับ http://carclubbasketball.co.cc/forum/index.php?topic=406.0

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 8/2/2010 22:03

ขอบคุณทุกคนนะคราบ จบซะที จาได้หางานทำ 5 5 อยากมีเงินเต็มแก่

แต่บาสลูกใหม่ดีจริงๆ ขอบคุณทางคลับมากๆนะคราบ พอเปลี่ยนลูกแล้วยิงแม่นขึ้น ฮา

ผมได้ทำตามที่ พี่แมน และ พี่ป็อป ขอแล้วนะครับ พอดีได้มาแค่ 49-51 ฝั่งพี่แมนส่งเมล กลับไปแล้ว แต่พี่ป็อป ไม่มีนะพี่ 5 5

ไปแข่งบาสหาดใหญ่ จะหายหน้าหลายวันนะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/2/2010 09:34

ฝากซื้อของหน่อยสิ อิอิ

เรื่องเสื้อผมจะได้ตัวอย่างมาวันศุกร์นี้ครับ

ใครอยากจะมาดูเสื้อ แจ้งไว้เลย
ผมสะดวกเป็นวันเสาร์ 13 ช่วงบ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 11/2/2010 09:59

อยากเห็นอ่ะ แต่มะว่างไป อิอิ

วันนี้ไปซื้อลูกบาสมาใหม่ด้วย GRANDSPORT MVP 364 บาทเอง ถูกจิง

417# Suebz

เสียใจด้วยครับสืบทีมผมเขาให้ตกรอบ ไม่แฟร์เลย ทั้งที่ชนะมา [จะให้แข่งวันเดียวสองรอบ พอไม่แข่งให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 11/2/2010 16:04

อ่าว ทามาย เจ้าภาพ เป็นแบบนี้ล่ะ แย่จริงๆ สู้ รายการบางรายการ ก็มะได้ อิอิ

ผมว่าลองไปโพสในกระทู้ ทั่วไปด้วยดีมะ 5 5 เผื่อมีครายอยากได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host