"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 19/1/2010 14:09
ถ้าเรื่องหาทีมเผาเครื่อง
ป๊อปพอจะติดต่อทีม yaris กับ civic fd ด้ายนา
จะสนจัยกันมั๊ยล่ะ
ว่าแต่ทีมเราว่างกันป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 19/1/2010 13:45

Yaris ได้ข่าวเป็นเด็กเล่นกันแถวหน้าราม Civic FD เก่งนะ ปีที่แล้วเจอ จะตาย เอา

ถ้าจะซ้อมทั้งวัน แล้ว เชิญ ทีมอื่นมาแจม ไปเช่า สนาม สวนกุหลาบ ไหมคราบ วันละพัน แต่ภาพ เป็นแบบที่เห็น

ส่วน มีทติ้ง ไปด้วย ข้าวฟรี ชอบบบบ เอิ้กก~
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้านัดคุยกัน ไม่จำเป็นต้องเป็นวันเสาร์ - อาทิตย์ ก็ได้ครับ

สถานที่ อาจจะนัดกิน โออิชิไปเลยครับ พี่น้อง

ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/1/2010 14:48

ถ้าพี่แมนเป็น"เจ้ามือ" ผมขอเป็นขาบ๋วย อ่ะกัน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิตติ้งไม่ว่างครับ29-31มค มีแข่งบาส ส.ว ที่ดอนเมือง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/1/2010 22:59

ผมโกงอายุไปเล่นด้วยได้ไหมอ่ะ

ตกลงใครจะไปมีทติ้งบ้างครับ ยกมือขึ้น........
ต้นฉบับโพสโดย Suebz เมื่อ 20/1/2010 17:40

\0/

ฝากด้วยนะคราบ

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 20/1/2010 18:32

เข้าไปดูมาแล้วคราบ เค้าว่าด้วยเรื่อง มีทติ้ง กับ เรื่องการไปทำบุญ คือ กรพัฒนาโรงเรียน ที่ ฉะเชิงเทรา อ่ะคราบ ผมว่าเราน่าจะไป ด้วยกานนะคราบ พัฒนาโรงเรียนเนี่ย

ส่งรายชื่อรูปถ่าย วันที่ 7 ก.พ. 53 นะครับ ส่งได้ 12 คนนะ ตัวนอกได้ 2 คน

1.สำเนาบัตร ประชาชน
2.สำเนาทะเบียนรถ
3.ในกรณีขายรถไปแล้ว หนังสือสัญญาซื้อขายด้วยครับ (ถามจากทางหนึ่ง BMS แล้ว บอกว่ามีหนังสือตัวนี้กรณีขายรถครับ)

ผมว่าเรานัดกันไปเจอที่งานมีตติ้ง ดีไหมคราบ เพราะว่าจาได้ไม่ต้องรีบ นั่งกิน นั่งดื่ม กันไปเรื่อยๆ แล้วจาได้เอาหลักฐาน หรือ ว่าพูดคุยกันถึงเรื่อง ตัวนักกีฬา ที่เราจะส่งแข่งกัน

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 22/1/2010 23:32
อยากไปเล่นด้วย แต่ไม่แน่ใจความสามารถ เล่นตั้งแต่สมัยเรียน ไม่ไ้ด้เล่นมา 5 ปีแล้วคับ

สูง 178 ซม. เล่นตำแหน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bearbergkamp10 เมื่อ 22/1/2010 12:04

มาเล่นด้วยกันได้่เรยคราบ เก่งมะเก่งมะเกี่ยว อยู่ที่ความเปลี่ยวและพละกำลัง

ชอบเล่นครับอยากไปแจมแต่ไกลเกิน   อยู่ระยองครับ
ผมเป็นนักบาสตัวเล็ก   เล่นการ์ดจ่ายครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 22/1/2010 12:15

ไว้มีโอกาส ไปคงจะได้เล่นด้วยกันนะคราบ พอดีตอนนั้นไปเจอสนามติดทะเลตรงบ้านเพ มากเรยคราบ แล้วอีกอย่างทีมเราก็มีการ์ดจ่ายจิงๆน้อยมากเรยคราบ ถ้าได้มาเล่นด้วยกันก็ยิ่งดี

งานมีตติ้งก็อยากให้มานะครับ อย่างน้อยก็ได้โอกาสมาคุยกัน เพราะไม่ได้เจอกันนานเลยนะ
ผมยังไม่แน่ใจกับตั ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 22/1/2010 22:23

ใช้เบอร์เดิมแระครับพี่ 087-5151002 พอดีโทรศัพท์หาย เครื่องใหม่ที่เอามาใช้แก้ขัด มันก็ไม่ดีคราบ เวลาอยู่บ้านโทรมะค่อยติด

คุณแมนอยากเล่นด้วยจังแต่มีแต่ฮอนด้าคลิ๊กได้ป่าว
ต้นฉบับโพสโดย buddy_1961 เมื่อ 24/1/2010 12:07

ผมก็มี Click สีชมพู พี่แมน ยังให้เล่นเรย

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 27/1/2010 14:58

ไปกันเยอะแหะ รถครายผ่านบ้านเราบ้างหว่า ติดรถไปด้วย จิ อิอิ

ปล. ว่าแต่เค้าแบ่งโต๊ะ ไว้ให้เราเรยป่าวอ่ะ

วันเสาร์นี้ เราจะนัดเจอกันที่ไหนก่อนไหมคราบ แล้วเข้าไปพร้อมกัน หรือว่า จะเข้าไปเจอกันในงานเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host