"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รายงานตัวค้าบพี่แมน
ต้องขอโทษจริงๆๆค้าบ ที่ไม่ได้ไปซ้อมค้าบ
พอดีเน็กติดแข่งบาสที่ โคราชค้าบพี่  
ตอนนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย Asujikung_55 เมื่อ 22/2/2010 11:44

ไม่เป็นไรครับ ก็ต้องมีติดธุระกันเป็นธรรมดา ยังไงก็เอาใจช่วยให้ได้ที่ 1 เด๊อะ
ว่างๆ ก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดนะครับ จะได้อบอุ่น อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้ไม่ทราบว่าจะซ้อมบาสกันมั้ยครับ (แต่ผมก็จองสนามให้ไว้ก่อนแล้ว)
คือวันอาทิตย์ที่ 28 กพ 53 นี้ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 22/2/2010 10:07

รบกวนทุกท่านเรื่องนี้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 23/2/2010 09:31
เคฟ อ่ะคับสวย อิอิ สวยกว่าอื่นๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/2/2010 09:05

ผมเลือก คลีฟแลน เช่นกันครับ ... แล้วถ้างานออกมาดี ผมว่าชุดสีขาวที่เคยคุยกัน
ก็เอาของคลีฟแลนไปด้วยเลยก้ได้ (แต่ค่อยรอตัดครั้งต่อไป) จะได้แบบฟอร์มเดียวกันไปเลย

อีกนิดนะเบียร์ แล้วมันเป็นผ้าแบบตะข่ายหรือมัน (ผมขอเลือกตะข่ายนะครับ 1 เสียง อิอิ)

ปล. ตาป้อกกี้ เคฟ นิ เล่นเอาผม งง อยู่พักใหญ่ (มันทีมไหนเนี่ย) นึกว่าเคฟกระทะแบนๆ ตามร้านมาบุญครอง อิอิ

คลีฟแลนคร้าบ เอาเบอร์ 17 น้า อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 23/2/2010 12:11

เกือบชนกันซะแล้ว.. เพราะผมเบอร์ 19 อิอิ

อ๊อดๆตกลงสีไรกันแน่คับ ขาวหรอแดงคับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/2/2010 18:38

สรุปคือสีแดงครับ... ส่วนสีขาวนิ หมายถึงว่า... เป็นลำดับต่อไปครับ เช่น แมตช์หน้า
หรือชุดครั้งต่อไปครับ เพราะที่เราเคยคุยกันไว้คือทีมเราน่าจะเป็นสี แดง ขาว ดำ
ตามสีของ ฟอนต์ HCC เราครับ (จากหน้าแรก) เพราะคิดว่าเป็นเครดิตของเว็บไซต์
ที่ให้เราได้มีโอกาสมาเจอกัน และเป็นผู้สนับสนุนเราด้วย อิอิ

ตกลงผมสั่งเรยนะคราบ เป็น แคฟ สีแดงนะ ส่วนเบอร์ตอนนี้ที่ได้ ที่แมน ช่วยสรุปนิดนึงนะคราบ เพราะว่าจะได้สั่ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 23/2/2010 14:28

พูดยังไงดีเอ่ย พอดีเอาเป็นว่า ... จะเมล์หาเบียร์นะ อิอิ

*** พี่แมนสรุปด้วยคร๊าบบบ HCC สู้ๆๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 23/2/2010 14:42

รับทราบครับผม จะรีบดำเนินการให้ครับผม

พี่แมน สู้สู้+_+
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 23/2/2010 20:18

ขอบคุณมากครับป้อปอาย แหมได้กำลังใจ ขณะกำลังทำอยู่พอดีเลย ...

เรียนทุกท่าน หน้า 1 ผมปรับข้อมูลให้แล้วนะครับ
ข้อมูลใครผิดก็แจ้งนะครับจะแก้ไขให้
ส่วนเบอร์โทรจะไม่แจ้งแล้วนะครับ เดียวจะทำเป็นกระดาษเล้กๆ
แล้วแจกให้เก็บกันนะ อิอิ (ยันติดตัวไปเลย)

ปล. จะมีข้อมุลของบางคนที่ไม่มี แต่พิมพ์ชื่อทิ้งไว้

28 วันอาทิต หรอคับ

ถ้า 27 จะดี เลยคับ

เพราะผมไป กทม.ค้างคืน กลับอาทิต ทำงาน วันจัน

อิอิ

แต่น่าสน คับ อยากเล ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 23/2/2010 22:19

มันเลื่อนไม่ได้จริงๆ ครับ เพราะจองสนามไปแล้ว
ยังไงถ้ามีโอกาสก็มาจอยกันนะครับ อิอิ

มาม้ะ มาจอยกันจอยกัน มาซิมา มาจอยกันจอยกัน (เพลงใครเอ่ย)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host