"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอแก้ข่าวหน่อยนะครับ
อาทิตย์นี้ซ้อมไม่มี Yaris แล้วนะครับ ไม่แต่ ACC เหมือนเดิม อิอิ

ขอโทษที่ทำให้สับสน ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 4/3/2010 18:12

แก้ผ้าแทนได้ไหมคับ อยากเหนแมนน้อย อะกิ๊วววววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปล่ะๆกวนเล่นๆเดะสาวรอนาน อิอ จุ๊บๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เด๋วเย็นนี้ไปเอาชุดนะคราบ เตรียมเงินกานมาด้วยนะคราบ วันอาทิตย์
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 6/3/2010 14:17

ขอบคุณน่ะคับที่จ่ายให้ผม ใจดีจิงๆ คริคริ

วันอาทิตย์นี้ต้องสนุกแน่เลย ตัวหลักๆ ต้องมาให้ครบนะครับ จะได้เล่นเข้าขากาน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 5/3/2010 23:50

เหนด้วยคับ อยากให้มากันครบๆซักที อิอิ

พรุ่งนี้ซ้อมเสจ ผมกะจะไปกิน โออิชิบุฟเฟ่ ที่เซนทรัลรัตนาธิเบต ใครสนก้บอกเน้อคับ อิอิ

น่าสน น่าสน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 7/3/2010 00:13

จัดเรยคับ อิอิ หาคนไปกินกันหลายๆคน หนุกดี ชอบๆๆๆๆๆๆๆได้มีไรเสวนากันหน่อย

ค่าชุด ตกแล้ว 370 บาท / คน นะคราบ พรุ่งนี้เอามาด้วยนร้า ไม่มีตังแล้ว 5 5 5

ราคาคิดจาก ค่าชุด + ค่าบล็อค + ค่าขนส ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 7/3/2010 00:56

จัดไปคับ

ไปไหนไปด้วย เราก็ช่วยสองบาท...
ขึ้นเลย์ ขึ้นชูีต ฟาวล์ลง 3 บาท...

เกี่ยวกันตรงไหน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/3/2010 09:59

เลี้ยงผมด้วยน่ะคับ อิอิ

หวัดดีครับ ผมมาจาก www.citysrzclub.com วันนี้มีโอกาสได้ไปซ้อมบาสกับเพื่อนๆ พี่ๆ hondacityclub ที่ TOT แต่ไม่มีโอกาสได้พูด ...
ต้นฉบับโพสโดย CrazyVirusSRZ เมื่อ 8/3/2010 01:31

แล้วแต่นัดกันอ่ะคับ ว่าซ้อมกันวันไหน จัดไปคับ

วันนี้คงไม่ซ้อมไม่ได้นะครับ  ขอโทษทีครับครั้งหน้าคงไม่พลาดครับ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/3/2010 18:58

รับจ๊อบรวยเรยน่ะจ๊ะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host