"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จากที่ตรวจสอบให้เทล
ตารางเวลาของเทลจะสามารถมาเล่นสมุทรปราการได้ เพราะแข่งทั้งหมด 8 นัด เทล ไม่สะดวกมา 2  ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 20/3/2010 08:27

ลองดูที่ช่วงเวลาดูไหมครับ ว่าถ้ามาได้ ไม่ได้ยังงัย เราค่อยว่ากันอีกที ดูจากสนามที่ใช้ในการแข่งขันเป็นหลัก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ลองถามอากู๋(google) ดูรึยังอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/3/2010 00:22

ไปถามคนทำเว็บ SRZ มาแล้วเค้าช่วยเหลือได้เยอะเรย ขอบคุณมากจริงๆ ถ้าเบียเปิดเว็บ แบบเป็นทางการแล้วช่วยเหลืออกันหน่อยนะคราบ พี่ติ เบียมีเรื่องจาไหว้วาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 22/3/2010 23:54

ผมดูก่อนแต่วันเสาร์ ไปมะได้ วันอาทิตย์ ดูอีกทีนะคราบ

ส่วนการซ้อมมะวาน รุสึกดีมากเรย เวลามากานครบๆ เยอะๆ ทำให้เล่นด้วยกานได้มากยิ่งขึ้น แจ่มเรย เวลาวงในมากานเยอะๆ เนี่ย

ฝากไว้ด้วยละกันคราบ : http://btbasclub.blogspot.com/

เจ็บอีกจนได้ นี้วโป้งหลุดเลยเรา ไม่เป็นไร จะไปเชียร ให้กำลังใจทุกคน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/3/2010 00:16

เหงแล้ว มะวานนิ้วใหญ่ได้ที่ เรยเชียว 5 5 5

วันเสาร์มา Confirm ว่าไปไม่ได้อีกที ส่วนวันอาทิตย์ ก็ ยังไม่แน่ หนักใจเรื่องนักกีฬา ชะมัดเรย 5  55  สงสัยต้องจัดอีกซักดอก

อัพเดท ข่าว ความเคลื่อนไหวนิดนึงนะคราบ ถ้าวันเสาร์ ผมไปได้จะโทรแ่จ้ง พี่แมน ตอนเช้า วันเสาร์ อีกทีนะคราบ เพราะตอนนี้ไม่แน่อาจจะไม่ต้องไปคราบ

วันเสาร์ ผมต้องไป เชงเม้ง ก่อน แต่ รุสึก ว่า เค้าจะออก กันมาแต่เช้า เลย แล้วผมจะกลับทาง ชลบุรี อ่ะคราบ ผมจะพยายามให้ทันละกันนะคราบ เพราะรุสึกว่า คนจะน้อยมากมาย แต่ถ้าไม่ได้ ก็เจอกันวันอาทิตย์นะคราบ เด๋วไปเก็บพวกชุดเข้ากระเป๋าก่อน เผื่อไว้ ^-^

ไปดูรูปมาแล้ว เหงคนหน้าไม่คุ้นคนนึงอ่ะคราบ ครายหรอ อิอิ

ประชาสัมพันธ์ www.btbasclub.com เข้าไปอัพเดทข่าว Car Club ได้ที่นี่คราบ

เบียร์ผมชอบนะเครื่องมือ dizz อ่ะ ว่าจะเอามาทำกับหน่วยงานผมเหมือนกัน ดีแล้ว ที่เบียร์ทำ ไว้อีกหน่อยจะถาม
...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 29/3/2010 14:17

สมัครใหม่สถานเดียวคราบ ของเก่าเป็น SMF มานไม่ยอมให้ Convert มาเป็น Discuz

ลืมมันไปพี่ แล้วมาเริ่มกันใหม่ อิ อิ

อย่าลืมว่าวัตถุประสงค์ของการแข่งครั้งนี้คือการซ้อมทีมเพื่อไปคาร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 29/3/2010 17:05

ถูกคราบ พี่ นั่นคือ เป้าหมายของเรา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host