"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเวลาประสานงานหน่อยนะคราบ เพราะติดต่อครายมะได้เรย แต่ว่าถ้าตามกฎคราวที่แล้ว การขอเลื่อนคู่แข่งขัน ต้องได้รับการยินยอมจากทีมที่เราจะแข่งด้วย และ คู่ ที่เราจะขอเปลี่ยนด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

764# TiamI

ที่ทำงานประกาศให้หยุด จัน - อังคาร นี้... แล้วเสื้อแดงไม่มาศาลากลาง นนทบุรี แล้ว...
เสร็จผม .. ไป TOT ละ  ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 14/3/2010 17:53

เค้าไปด้วยจิ ไปกี่โมงอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบบนี้ต้องจ่ายค่าสนามมั๊ยครับ ถ้าไปไม่เยอะ ?
ต้นฉบับโพสโดย CrazyVirusSRZ เมื่อ 15/3/2010 11:45

รุสึกไปคนเดียวจ่าย 50 บาท/กี่ ชม. มะรุนะ ลองโทรถามกานดูนะคราบ

ชื่อเอกครับ เป็นสมาชิกใหม่ ชอบเล่นบาส ครับ อยู่พระประแดง อยากเล่นด้วยจังครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pratya_ake เมื่อ 15/3/2010 17:32

อยู่ พระประแดง ก็ ใกล้กับสมุทรปราการ ที่เรากำลังจะไปแข่งกันนะสิคราบ ถ้ายังงัยลองไปนัดเจอกันที่นั่นดูนะคราบ

แต่ยินดีต้อนรับคราบผม

โพสไรดีอ่ะ นึกไม่ออกแล้วอ่ะ คิดไปคิดมา ก็ยังนึกไม่ออกอยู่ดี ช่วงนี้ครายทักเอ็มแล้วพิมช้าๆ แปลกๆ อย่าตกใจนะคราบ กะลังลองใน NOKIA อยู่ว่ามานจะโอเคไหม ^-^

นิแหล่ะที่ผมเป็นห่วง... พยายามอย่าเจ็บนะครับ เจ็บอะไรที่เสี่ยงก็เลี่ยงโดยการหยุดพักเลยดีกว่านะครับ
วิธ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/3/2010 09:56

อ้าวหรอ เข้าใจผิดมาตั้งนาน เพราะเท่าที่รู้ๆมา เค้าบอกว่า ให้ประคบเย็น 24 ชม.แรก หลังจากนั้นให้ประคบร้อน

ครายเคยตั้งค่า PHPBB3 แบบ Advance ช่วยหน่อยสิคราบ

คน ข้าง บน นี่ ก็ ตลก ตลอด เรย นะ

ขอให้ทุกท่าน เตรียมตัวพบกับ แหล่ง 0 รวม เรื่องราวเกี่ยวกับบาสเก็ตบอล "ระดับพื้นบ้าน" ที่กำลังจะเกิดขึ้นอีกไม่ช้านี้

Comming Soon !!!

WWW.BTBASCLUB.COM

แล้วพบกัน

หารองเท้าบาส ของแท้ ราคาถูกมานำเสนอ บ้างนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 18/3/2010 21:41

อยากได้ รุ่นไหนบอกละกานนะคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host