"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
SIZE มีทั้งหมด 3 SIZE คือ L,XL,XXL

L : เสื้อขนาดรอบอก = 44 " กางเกง ตามขนาดเสื้อ
XL : เสื้อขนาดรอบอก = 46 " กางเกง ใหญ่กว่าข้ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 25/2/2010 09:13

ถ้า XXL มันเลกกว่า L กรูว่าบ้าหล่ะก๊า.................5555555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเอา XL คับ คงไม่ฟิต รัดหัวนมแหลมออกมาน่ะคับ ไม่อยากเปนนักบาสเดฟ อ๊อดๆน่ะตัวเทอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปวิ่งก่อนล่ะพี่น้อง ฟิตเอาแรง แต่แม่นยังห่วยเหมือนเดิม กิ๋ววววววววววววววว

สามารถติดได้ 2 ท่านคือ
1. ผมเอง แมน 081-751-8829 (แต่ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องเส้นทางถนนนะ)
2. เบียร์ (ไม่ใช่เมียนะ) 087-515- ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 26/2/2010 08:45

แหล่มจัดไปคับ อิอิ

เพ่งออกกะ นอนดีกว่า อิอิ

3 ครับ
มะวานคนเยอะจัด เหนแล้วปวดกระบาล อิอิ

แก้ไขล่าสุด SUDTEEN999 เมื่อ 2/3/2010 22:27
ของ เน็ก พลาด อ่ะ สิ บอกช้าไปหน่อย เบอร์ อ่ะ 44 แต่ไซร์ เปง L อ่ะ

ส่วน วันแข่งเลื่อนแน่นอนคราบ

ตอนนี้ทางทีม ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 2/3/2010 14:52

เอาเปน XL ไม่ทันหรอเบียร์

สู้ๆ ครับ HCC
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 2/3/2010 09:41

ไงคับเดกขอนแก่น อิอิ มา กทม บ้างน่ะ อิอิ

รับทราบครับพี่Man...อิอิ
...ว่าแต่วันอาทิตย์นี้ ซ้อมชัวร์ช่าปะ...HCC สู้ๆ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 3/3/2010 15:20

ไปถางป่ากันหรอคับ อิอิ

วันนี้ชอปปิ้งหลายอย่าง หมดไปสองพันได้ อิอิ รองเท้าผ้าใบใหม่ และอื่นๆอีกนิสหน่อย อิอิ รองเท้าบาส นานๆๆซื้อที แบบว่าไม่รวยเท่าไร ใช้จนพัง อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host