"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาอ่าน ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาอ่านอย่างเดียวหรอ ไม่แวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างหล่ะท่าน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 21/5/2010 15:06

เหอๆ ถ้าขึ้นไป กทม จะแวะไปเล่นด้วยครับ สงสัยคงได้ปักหลักอยู่ ขก ตลอดไปละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ ไปเล่นด้วยนะครับ

เอ่อ ผมรู้จักคนจีนครับ พี่แมนเค้าบอกว่าราคารองเท้าบาสของแท้ที่นั่นแพงกว่าบ้านเราอีกครับ
ถ้าของปลอมนี่ถูกมากครับ
ปล. วันอาทิตย์นี่ไม่ได้ไปเล่นด้วยแล้วนะครับ เศร้า :'(

ขอบคุณหลาย แต่แปลกดีนะ ทั้งๆ ที่ NBA มาเปิดการตลาดในเอเชียโดยเอาจีนเป็นที่ตั้ง
มันน่าจะเอารองเท้าบาสไปข ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 27/5/2010 13:01

ครับพี่ อยากไปเล่นด้วยเหมือนกันครับ ตอนนี้ก็เรื่อยๆครับที่ขอนแก่น

แหล่มๆ ครับ HCC สู้ๆ มีโอกาส จะไปเชียร์ครับ

ไม่ได้เข้ามานานมากแล้วครับ ยังรักกันเหนียวแน่นเหมือนเดิม ครับ

แหล่มๆๆ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host