"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แงะๆ ผมเคยพัก หลังเดอะมอลล์งามคับ  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไงเอากันคับ จะคอยติดตาม บอร์ดคับ อิอิ สุ้ๆคับเพื่อทีม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมคิดว่าให่รอหลังสงกรานต์เรยก็ดีคราบ นัดกันวัน เสาร์ เที่ยงๆ ซ้อม สัก 2-3 ชม. กะลังดีเรยคราบ

ปล,ตอนนี้กะลังไล่แอด MSN ของคนในทีมอยู่นะคราบใครเจอออนทักกันได้เรยนะคราบ

ปล.2 วันอาทิตย์ ที่ 19 เมษายน การแข่งขันของ CARCLUB เรารวมทีมกานไปดูไหมคราบ จะได้ไปเป็นกานเปิดตัวและก็รวมทีมกันครั้งแรกด้วยคราบ หรือ ว่านัดซ้อมกานเรยก็ได้นะคราบ

19 เมษา น่าสนคับพี่คับ อิอิ

<a href="mailto:platong_pok7@hotmail.com">platong_pok7@hotmail.com</a>
ป๊อกกี้ จ้า อิอิ

คิดว่าหลังสงกรานต์ หรือวันอาทิตย์ที่ 19 เมย. 52 นี้ จะไปนั่งชมแข่งบาส CARCLUB นะครับ
(ถ้าไม่ติดธุระอะไร หรือจะแจ้งอีกทีครับ) ถ้าทุกท่านจะมาพบปะกันก่อนเพื่อเจอหน้า พูดคุยกัน
ก็ดีเหมือนกันครับ

[quote author="zcret-agent"]นั่งๆ อ่านอยู่ เห็นแล้วคึกเลยครับ อยากกลับมาเล่นบาสอีกจังครับ

เอาด้วยครับ

จะไปแข่ง อย่าลืมเรียกผมนะครับ

เมลมาเด้อ เพราะผมไม่ค่อยเล่น msn ครับ

นี่เลย <a href="mailto:zcret-agent@hotmail.com">zcret-agent@hotmail.com</a> (ปอ)
.........................................................................................................
Profile
ส่วนสูง: 174 cm
ตำแหน่งที่ถนัด: ปีกไก่ เอ๊ย ปีกไหนก็ได้ครับ ซ้ายขวา ได้โม้ด
ระยะทำแต้ม: 1-3 ครับ ได้หมด (ลูกโทษยันสามแต้ม จะ 4 points play ก็ดี...อิอิ)
..........................................................................................................

โปรไฟล์ดูดี แต่มิได้เล่นมานานแล้วอ่ะ (อายุใกล้หลัก 3 แว้ว) อยากออกกำลังกายครับ
ความรู้สึกของการแข่งขันในเยาว์วัย มาถึงแว้วววว[/quote]

ความรู้สึกเหมือนผมเลยครับ มันตื่นเต้นนนนนนนนนนนนนน จริงๆ มาสู้ๆ ด้วยกันครับ
แต่เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาไปวิ่งออกกำลังกายหน่อย เหนื่ยอเหยื่อแตกหมดสภาพ อิอิ

สนใจด้วยครับ

บีครับ
เล่นที่ เดียวกับ ป๊อกกี้ครับ
เมล์ครับ <a href="mailto:bee-sa@hotmail.com">bee-sa@hotmail.com</a>

Re: สนใจด้วยครับ

[quote author="cpeshop"]บีครับ
เล่นที่ เดียวกับ ป๊อกกี้ครับ
เมล์ครับ <a href="mailto:bee-sa@hotmail.com">bee-sa@hotmail.com</a>[/quote]

คุณบี สูงเท่าไหร เล่นตำแหน่งอะไร และเล่นประจำที่ไหนครับ รบกวนมาเล่าสู่กันฟังหน่อยนะครับ

[quote author="SUDTEEN999"]แงะๆ ผมเคยพัก หลังเดอะมอลล์งามคับ  อิอิ[/quote]

ว่างๆแวะมาเล่นที่หมู่บ้านลานทองแถวปากเกร็ด บ้างนะคราบ

น้องบี เค้านักบาส มน เก่าคับ ฝีมือดีใช้ได้ แต่ผ่าหัวเข่ามา

beeroff มันอยุ่ม๋องได๋หนอคับ อิอิ พอดีทำงาน ว่างแค่ เสาร-อาทิตย์เช้าอ่ะคับ ขอบคุณมากคับ อิอิ
เดะวันที่ 10-15 กลับนครศรีคับ ไปแข่งรอบรองพอดี บาสสงกรานต์อ่ะคับ ที่ อ.ปากพนังจ้า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host