"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หรอยนิ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถึงคุณ jack2j

เชิญครับ ทีมบาสยินดีต้อนรับทุกคนนครับ ...
เราซ้อมและเล่นกันที่ TOT Academy นะครับ (แต่ช่วงนี้กำลังจะย้ายที่ใหม่ รออยู่ครับ) จริงๆ ทีมเรามีแข่งและกิจกรรมตลอด
แต่ไม่ได้มาคุยกันทางบอร์ดตั้งแต่เว็บบอร์ดล้มไป แต่กำลังกลับมาใหม่เพราะเว็บบอร์ดซ้อมเสร็จแล้ว ..

มาร่วมทีมกันได้ครับผม
(ปล. ทำไมมันตอบกระทู้แบบเลือก อ้างอิง ไม่ได้ละ หรือว่ามันยังพังอยู่เนี่ยเว็บบอร์ด)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 7/1/2010 08:44

เรียนสมาชิกทุกท่าน

วันเสาร์ที่ 23 มค 53 นี้ เราจะซ้อมบาสที่ TOT Academy หรือไม่ครับ
เวลาสัก 14.00-16.00น. 2 ชม. กันไปเลยมั้ยครับ หลังจากไม่ได้เจอกันมา 1 เดือนกว่าแล้ว

คิดถึงบาสสสสส และทุกคน

ปล. เอาชุดบาสทีม HCC มาด้วยนะครับ จะชุดแดงหรือดำ ก็ได้ .. ผมจะถ่ายรูป เรามาลงหน้าแรกของกระทู้หน่อย อิอิ

ได้ครับ อิอิ

จัดปาย เหอๆ

วันนันท่านแมน เดิน มาบุญครองคนเดียว เหงาแย่เลย ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

{:4_191:}

โอ๋ เราเรื่องนี้มาขายกันได้ไงเนี่ย แงๆๆๆ น่าอายจริง .......
อย่าให้เจอในสนามนะโอ๋ จะกระโดดดั้งก์ประชดเลย 5555555

สนใจอยากเป็นตัวสำลอง ได้หรือเปล่า

อยากออกกำลังกาย

รับทราบ ครับพ้ม

ถึงคุณ jack2j

เชิญครับ ทีมบาสยินดีต้อนรับทุกคนนครับ ...
เราซ้อมและเล่นกันที่ TOT Academy นะครับ (แต่ช่วงนี้กำลังจ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/1/2010 08:38

ถ้าไม่ติดอะไร จะแวะไปน่ะครับ
แค่พอเล่นเป็นอ่ะครับ ไม่ได้เล่นมาหลายปีแหละ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host