"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 25/2/2010 09:34

SIZE มีทั้งหมด 3 SIZE คือ L,XL,XXL

L : เสื้อขนาดรอบอก = 44 " กางเกง ตามขนาดเสื้อ
XL : เสื้อขนาดรอบอก = 46 " กางเกง ใหญ่กว่าข้างบนนิสนึง
XXL : เสื้อขนาดรอบอก = 48 " กางเกง ใหญ่กว่าบนสุดอ่ะ อิิอิ (มะำได้กวนนะ ร้านบอกมาแบบนี้)

เค้าบอกว่ากางเกง ปกติ อ่ะ

ครายเอาไซร์ไหนแจ้งด่วน เพราะจาสั่งชุดแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

หายไวๆ ละกาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หมดเวลาแล้วนะคราบ ผมโทรสั่งโดยใช้การคาดคะเน ของผู้ที่ไม่ได้มาโพสบอกไซร์นะคราบ เพราะทางร้านเค้าโทรมาเร่งแล้ว T - T เล็กไปนิด ใหญ่ไปหน่อย อย่าว่ากานนะ

ชุดยังทันมั้ยครับ เบอร์ 8 ปัก PAN
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 26/2/2010 11:42

NO.8 ซ้ำ อ่ะพี่หนึ่ง

อัพเดทราคา เสื้อ โดยประมาณ

ชุด คาวาเลีย สีแดง สกรีนสีขาว

350 / ชุด x 19 = 6650
ค่าบล็อค 200-250 (จำมะได้) ^0^
ค่าขนส่ง 300 (คาดว่า) หรือ มีคราย อยู่แถวๆ ร้าน (ย่านคาร์ฟูสำโรง) จาไปเอาให้รบกวนแจ้งด้วย
ชุดจะแล้วเสร็จประมานวันศุกร์หน้า ขอให้ตั้งใจรอ

คุณน้องขอลาไปกินข้าวล่ะ

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 26/2/2010 17:34

ผมมีตัวช่วยในการตัดสินใจคราบ ของพี่หนึ่ง ตอนนี้เบียสั่งเป็นเสื้อเปล่าไว้ ไม่มีเบอร์คราบผม

ส่วนของคนอื่นก็ เช็ค ชื่อ กานเอาเองนะ

อ่ะ ขอบคุง คับ พี่แมน
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 26/2/2010 21:59

ว่าแต่ คุณ โน้ส เอาชุด ด้วยไหมคราบ เพราะว่า เค้าไม่รับตัดแยก จาได้ตัดทีเดียวเรย ส่วนเรื่องเบอร์ นะคราบ อยากรุว่าเบอร์ไหนยังไม่ซ่ำ โมรหาผมได้เรยนะ ของพี่ 1 ด้วย เพราะว่าตอนนี้ ให้เค้าตัดชุดเปล่า ยังไม่ได้สกรีน เบอร์

สรุปราคาเท่าไรครับท่าน Beer ทั้งชุด...อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 27/2/2010 19:43

ค่าชุด 350 / ชุดคราบ

อาทิตย์นี้ ผมกะเน็ก ไปร่วมซ้อมด้วยไม่ได้นะครับ

ติดภารกิจแข่งบาสที่สาธรครับ

สู้ สู้ นะทุกคน ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 27/2/2010 22:59

เหอๆ ^0^

คน หาย ไป ไหน กาน หมด นะ วัน นี้ เหลือ มา ซ้อม กัน แค่ ไม่ กี่ คน เอง
เซ็ง จัง เรย !!!  งอล คน มะ มา ^0^

แบบนี้แล้ววันอาทิตย์ที่ 7 มีนานม 53 นี้.. เราจะทำอะไรกันดี
1. ได้แข่ง
2. ซ้อมต่อ
3. ไปถามข้อ 1 และข้อ 2

อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 1/3/2010 10:16

ผมเลือก ข้อ 3 ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host