"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชื่อ โน้ส คับ

สูง 177

ตำแหน่ง ปีก การ์ด

เล่นบาสทุกวันคับที่นครนายก

อยากมีส่วนร่วมด้วยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 14/2/2010 21:44

ยินดีต้อนรับนะคราบ ว่างๆก็เข้ามาเล่นด้วยกานสิคราบ หุหุ ผมว่าไกลนะจาก นครนายก แต่มามะยากอ่ะ เพราะว่านั่งรถจาก จากตลาดบ้าน แถวนั้นอ่ะ ที่จะมาฟิว ทางองครักษ์ แล้วต่อรถมาเดอะ มอล งาม เหงมะใกล้นิดเดียว ขากลับให้พี่แมนไปส่ง สบายๆ ออก ^^

ว่างๆเข้ามาเล่น ม.รังสิต ดิ 5 5 5 แต่ผมมะได้ไปทุกวันนะ จบแล้วว่างๆจะโผล่ไปทีนึง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทดนะคราบ พอดีหนีงาน ไปเที่ยวระยองมา ตั้งแต่วันจัน เรยไม่ได้เข้ามาอัพเดท ความเคลืื่อนไหวเรย  555 เรื่อง เบอร์โทรศัพท์ ของทีมงานจัดการแข่งขัน แนะนำให้ไปเอาในเว็บนะคราบ เพราะมีของทุกทีมแระทุกคน แต่ว่า เบียคิดว่าเรื่้องตัวนักกีฬาอย่าเพิ่งไปคุยกับเค้าเรยคราบ ดูของเราวันอาทิตย์นี้ก่อนดีกว่า เพราะไม่งั้นอาจจะพลาดพลั้งได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอเล่นบาสด้วยคนครับ ชื่อเป้ เบอร์โทร 0817412128 0813513339 chan_siam@hotmail.com ซ้อมกันที่ไหนขอซ้อมด้วยคนนะครับ ขอบคุณครั ...
ต้นฉบับโพสโดย chan_sia เมื่อ 18/2/2010 10:39

ยินดีต้อนรับครับ เบียคราบผม ถ้าไงวันอาทิตย์เวลา 18.00 - 20.00 ว่างเชิญ ที่ TOT ACADEMY งามวงวศ์วานได้เรยนะคราบ

ส่วนเรื่องเสื้อเบอร์ผมคงไม่ต้องแย่งกะครายนะ อิอิ ขอรับ 23 ไปใช้อย่างสบายใจละกาน

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 19/2/2010 09:29
สนใจ อยากไปซ้อมด้วยคับ

แค่อยู่นครนายก ติดงาน คับ

อดเลย  ไว้โอกาสหน้าไม่พลาดคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 18/2/2010 23:29

ไว้ว่างๆดีกว่าครับมาสบายๆ ติดตามไปเรื่อยๆ คราบ เพราะเด๋วใกล้จะแข่ง จะส่งชื่อแล้ว 5 5 5 5 เริ่มแข่ง 7 มีนา นะคราบ ย้ำทุกคนอีกที เผื่อลืม

เบียร์ เบอร์อ่ะคับ อิสระใช่ไหมคับ 0-100 ได้ชิมิคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 19/2/2010 08:53

มะช่ายๆ 00 - 99 ตะหาก

ไม่ได้เข้ามาซะนานเปลี่ยนไปเยอะเลย 555
วันอาทิตย์นี้คงไปซ้อมไม่ได้ครับ อบรมอยู่ต่างจังหวัด
ที่หายเงียบไป ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 20/2/2010 21:24

มะเปงรายอ่ะพี่ เอ ว่างๆก็มานะ ^0^

ตื่นแระ เด๋ว ออกไปซื้อของก่อน แล้วตอนเย็น เจอกานที่ TOT เรยนะคราบ คงถึงที่นั่นประมาน 17.30

อัพเดตด่วน อิอิ เพ่งมาจากคอนถม สลบเรยคับ อิอิ ขับรถทั้งวัน พลขับ อิอิ
ซ้อมบาสครั้งล่าสุดเปนไงกันบ้างคับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 22/2/2010 08:07

ชนะบ้าง แพ้บ้าง สลับ กานไป

อ่า สอบถามนิดนึงนะคราบ ขอด่วนๆด้วย

พอดีตอนนี้ที่คุยๆ กับเค้ามา ราคาไม่น่าเกินที่พี่แมนประมาณ ต่อชุด แน่นอน ครับ

ส่วนที่จะให้เลือก คือ ชุดทีแดง พอดีที่ร้านเค้ามีหลายทีมครับ เรยอยากเอามาให้ตัดสินใจ ผมจะมาเอาคำตอบวัน พุธ นะ

1. คลีฟแลน
2. ร็อคเก็ต
3. ไมอามี่
4. พวกทีมชาติ ได้แก่ จีน แองโกลา โครเอเซีย รัสเซีย

ลองเข้าไปดู  ตามเว็บ เรยนะคราบ

http://kittigun.siam2web.com/?cid=441509

ตกลงผมสั่งเรยนะคราบ เป็น แคฟ สีแดงนะ ส่วนเบอร์ตอนนี้ที่ได้ ที่แมน ช่วยสรุปนิดนึงนะคราบ เพราะว่าจะได้สั่งเค้าเรย

ตกลงเป็นผ้าตาข่ายนะ เด๋วผมโทรไปคุยรายละเอียดก่อน จาได้แจ้งให้ทราบ โดยทั่วกัน

ในวันที่ 28 ทาง ISUZU มีซ้อมตอนประมานบ่าย 3 ถึง 5 โมงเย็น เด๋วจะลองไปคุยให้ดูนะครับ

28 วันอาทิต หรอคับ

ถ้า 27 จะดี เลยคับ

เพราะผมไป กทม.ค้างคืน กลับอาทิต ทำงาน วันจัน

อิอิ

แต่น่าสน คับ อยากเล ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 23/2/2010 22:19

ถ้ากลับ วันอาทิตย์ ก็ แวะ มาก่อนสิคราบ อิอิ กลับ เย็นๆ หน่อย รถมะติดนร้า คราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host