"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะถึงวันเสาร์แล้วครับ... เสาร์นี้อยากจะรบกวนมาเจอกัน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/10/2011 15:46

โอ้วววว ทามร่วมกานด้วยอ่า อารายหว่า. .. .  .. . . .
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 10:58 โดย beeroff
ผมไปแข่งไม่ได้แล้วพี่แมน เอ็นนิ้วก้อยขาด พอดีไปเล่น ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 12/10/2011 19:23

หายไวๆ นะครับ แบงค์ ยาที่ดีที่สุดของนักบาส อย่างเรา คือ ความอดทน(อดเล่นนั่นแระ) เพราะถ้าฝืนเล่นไปนานๆ มานจะเรื้อรังนะครับ อย่าไปฝืน รายการอื่น มีอีกเยอะแยะ อย่างเช่น Monster ฮ่าๆ (โปรโมท ไปในตัว)

แสดงความยินดีด้วยนะครับ ทั้งทีม A และทีม B นะครับ อยาก ...
sirsudteen โพสต์เมื่อ 11/10/2011 00:49

ว่างๆ ก็ไปนั่งดูก็ได้นะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น

ถ้าน้ำท่วจริงๆ ผมจะพยายาม หาเจ็ตสกีไปแข่งนะคราบ แว๊นๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  (ยืมพี่เอกหน่อย)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษนะครับ ผมเล่นเสียเยอะมากเกิน เรยทำให้ทีมแพ้เลย ไม่น่าเรยอ่า T-T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host