"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ไม่ใช่เอาพุงไปชน แสรด น่านมันโคโยตี้แล้ว อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 29/3/2010 21:10

นี่ ก็ จะวกเข้า โคโยตี้ ตลอดเรย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

5 5 5 ไม่ได้เข้่ามาอ่านวันเดียว มีแต่เรื่อง ฮาๆ ทั้งนั้นเรย ส่วนเหรียญนี่ จะเอาไปให้ใต้โต๊ะ หรือ เอาไปเขวี้ยงกรรมการ ครับ

เกมส์ หน้าสู้ๆนะคราบ คงสบายกว่า 2 เกมส์ ที่ผ่านมานิสนึง คนที่ยังไม่ค่อยได้ลงสนาม อาจจะได้ลงไป ยืดเส้น ยืดสาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปแข่งด้วย เฮ้อ!! ต้องกลับต่างจังหวัด 1-9 นี้อะ ...แต่ไงสู้ๆนะครับ HCC อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 31/3/2010 08:26

พี่แป้บ้านอยู่ที่ไหน นิ ฝากซื้อของหน่อย (ฮา) (ล้อเล่นนะ)

จงเติมคำในช่องว่างให้ถูกต้อง
งั้นเราก็มา นิ่งเป็นหลับ ขยับเป็นแดร็ก แยกเป็น ....  (อะไรดีเอ่ย) ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 31/3/2010 13:40

ต้องตอบว่าอารายอ่ะ รอลอก คนข้างล่างดีกว่า

ช่ายๆ คุณพี่แมน สรุปหน่อยจิ จะวันเสาร์ แล้วนร้าาาา

ใครจะไปกับผมเหมือนเดิมนะจะ บอกด้วยอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 2/4/2010 16:19

ผมอาจจะขอถอนตัวนะคราบ ตอนนี้ปวดหลังมาก แค่เดิน ก็ปวดแล้ว แต่ถ้าตื่นเช้ามาหาย ผมขอติดรถเฮียไปอีก 1 วันนะคราบ พอดีที่บ้านใช้รถ แล้วเฮียออกกี่โมงครับ

ขอบคุณ สำหรับ รูป นะคราบพี่แมน

ส่วนนัดนี้ ขอทำแต้มนำ พี่แมน และ เทพป็อก ไปก่อนนะคราบ

ภูมิใจกับสถิติ ยิง 100% จังเรย

กลับมาถึงแล้ว ก็ ทวงรูปก่อนเรย 5 55  ขอรูปท่าเท่ๆ ของเบียด้วยนะ รีเควส

ส่วน มินิลีค ขอ นำ ยาวๆ เรยนะ

พี่น้องครับ อัพโหลดรูปให้เรียบร้อยแล้วครับ
อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 5 ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 5/4/2010 15:38

ขอบคุณสำหรับรูปคราบ

เค้า ไม่ เอา นะ ไม่ ต้อง เผื่อ อิ อิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host