"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามไปดู Reebok Design By BeeRoff

https://www.reebok.com/US/#/Your ... suppressFamily=true
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แมทหน้าเอาใหม่ แข่งที่สมุทรปราการเสร็จ ต่อที่ตากอากาศบางปูชมนก อาหารอร่อย เมืองโบราน น่าเที่ยว แจ่มเลย  ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/3/2010 10:58

แจ่มๆ เพิ่งไปบางปู มาเมื่อเดือนที่แล้วเอง ให้อาหารนกแจ่มมาก เอากากหมู ถือ ไว้ ชู มือ สูงๆๆๆๆๆๆๆ มานจะบินมาโฉบจากมือไปเอง แล้วจะมีปลาตีน กับ ปู อารายก็มะรุให้ได้ชมกัน(ถ้าน้ำลง) แต่คราวหน้าไปพี่ป็อกจ่ายนะ 5 5 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวนเล่นได้ครับ ส่วนเอไม่สะดวกครับ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/3/2010 14:37

แต่หน้าแรกพี่แมน ใส่ ชื่อ พี่ เอ เป็นคนที่ 12 นะ

5 5 5 วันเสาร์ นี้ ที่แข่ง สมุทรปราการ ขอติดรถไปด้วยนะคราบ วันนี้รถเพิ่งชน เข้า 0 ซ่อมยาวเรย ชุดครายยังไม่ได้ เด๋วค่อยเอาวันเสาร์ นะคราบ ขอติดรถไปด้วย T๐T แงๆแงๆแงๆ

จากอุบัติเหตุ ครั้ง ที่ผ่านมาได้ "คติสอนใจ" มาอย่างนึง

"ฟังพระเทศแล้วจะไม่โง่ แต่ถ้าฟัง POTATO ถึงมีรักแท้....ก็ดูแลไม่ได้"   ไหวไหม --"

เอ่อ ชมกันเกินไปแล้ว พี่ ไม่มีแรงอะครับ หายใจไม่ทัน สู้ พี่ๆ ไม่ได้ เลย ฟิตกันจริงๆ ต้องไปวิ่งเอาความฟิต ...
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 9/3/2010 14:09

แจ่ม แล้ว พี่ เหอๆ ว่างๆ มา เล่น กาน อีัก นะ คราบ

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 10/3/2010 07:59

ตารางแข่งโหดได้ แมวน้ำมาก ^-^

ส่วนเรื่องลาบเป็ด เค้ากินด้วยนะ (ไอ่้นี่แจมตลอด)

ว่าแต่ ดูตารางแล้ว อาทิตย์แรก ก็ เชงเม้ง เรย 5 5 5 5 5 สู้ๆ นะ ฮร้าาาาาาาา

เอ่อ ต้องมี หัวเป็ดย่าง แกล้มเบียร์ ด้วยนะครับ อย่างแซบ บักคับ เฟริมๆ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 11/3/2010 17:27

อย่าให้ต้องถึง เบียร์ เลยคราบ เพราะ เหล้าหลังรถเฮียยังเหลือ ^0^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host