"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบอร์ 24 แทนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายชื่อและหมายเลขเสื้อทั้งหมดอยู่ที่เบียร์แล้ว ยังไงก็โทรถามเบียร์แล้วกันว่าเค้าสามารถ
แก้ไขให้ได้หร ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 26/2/2010 13:19

ครับผม ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ่อ

สู้ๆ ครับ HCC

อยากไปเล่นด้วยจังเลยครับ วันอาทิตย์อะ

วันอาทิตย์ นี่ไปเล่นด้วยนะครับ พอดีมีธุระที่ กทม หุุหุ

แหล่มคับซ้อมเสจก้ไปก๊งกันต่อเรย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 5/3/2010 11:37

I Think So..;P

เอาเข้าไป ฮา กันไม่เลิก...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 9/3/2010 09:53

เอ่อ จะ ฮาไปใหนครับ

ลืมเลย .. คนนี้ไม่พูดถึงไม่ได้แล้ว...
ท่านหนึ่งหายหน้าไปเกือบปี กลับมานิ เล่นเอา ทึ้ง อึ้ง เสียว เลยนะ
เล่ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 9/3/2010 11:27

เอ่อ ชมกันเกินไปแล้ว พี่ ไม่มีแรงอะครับ หายใจไม่ทัน สู้ พี่ๆ ไม่ได้ เลย ฟิตกันจริงๆ ต้องไปวิ่งเอาความฟิตแล้วครับ

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/3/2010 09:57

งานนี้ ป้อกเป็นเจ้าภาพไช่ป่าวครับ ขน ตังค์ไปเยอะๆ นะครับ ป้อก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host