"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดไปงามๆครับ ส่วนเสาร์นี้ ผมมีแข่งบาส สว ที่เมืองทองธานี หกโมงเย็น ไปดู ไปชมได้นะครับ ว่า บาส สว เขาเล่น ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 4/2/2010 16:56

อยากไปนเฮีย แต่ว่าเสาร์นี้ต้องไปสอนหนังสือเด็กอีก ... เศร้า ตั้งแต่เที่ยงยันเย็น

ฟิตๆๆๆๆ กันนะทุกคน ตั้งใจกันมากๆ สำหรับ Carclub นี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ ผมเมล์ไปหา ช่วยเช็ครายชื่อที่ผมส่งไปให้หน่อยครับ

ป้อปอาย ขอชื่อนามสกุล หน่อยครับ จะได้ไปเช็คด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเด็กใหม่ที่พี่แมนจะพาไปซ้อมด้วยนะครับ

ผมชื่อ สิริธนวัฑ (สิ) เข็มทอง  สูง 182 เล่นตำแหน่ง การ์ด +ปีกตัวในค ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 4/2/2010 13:54

มาช่วยๆ กัน แต่ Carclub งานนี้ท่าจะหินนะ อิอิ .... ยินดีต้อนรับจ้า

เศร้า ดึกป่านนี้ยังต้องมานั่งทำ PPT เพื่อสอนอีก ........ อยากนอน อยากเล่นบาสสสสสสสสสส

พรุ่งนี้สงกะสัยว่าจะไปสายนิดนึงนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 6/2/2010 17:31

รีบมานะครับ... เรารอท่านอยู่

ประกาศจากทาง Carclub นะครับ แจ้งเรื่องการงดประชุมวันที่ 7 / 02 / 2009 เพราะปัญหาผิดพลาดทางเทคนิค

จากกระทู้นี้นะค ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 6/2/2010 10:46

ขอบคุณมากครับ

สงสัยว่าพรุ่งนี้กระผมคงต้องนั่งดูอีกตามเคย แงๆๆๆๆๆๆๆ

อยากเล่นจะตายอยู่แล้ว เซงง่า ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 6/2/2010 20:21

หายเร็วๆ ใจเย็นๆ ...

วันนี้เล่นไม่ออกเลย อิอิ... ไม่ค่อยลงเท่าไหร .. แต่ก็เริ่มมีกำลังบ้าง
อาทิตย์นี้วิ่งต่อ 40 นาที... ทุกท่านอย่าลืมฟิตนะ... เพราะ
เจอกันอีกที วันอาทิตย์ที่ 21 โน้นนนนนนนนนนน แนะ

ผมจะได้ไปไหมหนอ อ๊อดๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/2/2010 14:47

แล้วป้อกก็มา ไม่เคยทำให้ผิดหวัง แถวขนเพื่อนๆ มาด้วย อิอิ ขอบคุณมากเด้ออออออออออ

ดีใจกับเบียร์ด้วยนะครับ เรียนจบซะที ... เอาพวกเรา มาเชียร์กันหน่อย
ไชโย ไชโย ไชโย...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host