"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปเล่นด้วย แต่ไม่แน่ใจความสามารถ เล่นตั้งแต่สมัยเรียน ไม่ไ้ด้เล่นมา 5 ปีแล้วคับ

สูง 178 ซม. เล่นตำแหน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bearbergkamp10 เมื่อ 22/1/2010 12:04

ยินดีครับ เห็นมีคนใหม่ๆ มาโพสต์กันหลายคนแล้วว่าสนใจ แต่ก็หายไปไหนหมด อิอิ
ติดต่อกันทางนี้ได้ตลอดครับ หรือคุยกับผมได้ที่ 081-751-8829 แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบเล่นครับอยากไปแจมแต่ไกลเกิน   อยู่ระยองครับ
ผมเป็นนักบาสตัวเล็ก   เล่นการ์ดจ่ายครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 22/1/2010 12:15

การ์ดจ่าย นิก็ต่ำแหน่งที่ทีมเราอยากได้ อิอิ แต่อยู่ระยองแนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป้อกกี้เราหายไปไหนเนี่ย โทรไปก็ไม่มีใครรับสาย หายไปไหนกันหมดดดดดดดดดด

ป๋มมีฮอนด้า คลุกกะปิ พี่แมนยังให้ไปเสริฟน้ามเรยคับ อุอุ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/1/2010 18:27

แหม คิดได้ไงเนี่ยท่านป้อก เล่นซะน้ำตาไหล

คุณแมนอยากเล่นด้วยจังแต่มีแต่ฮอนด้าคลิ๊กได้ป่าว
ต้นฉบับโพสโดย buddy_1961 เมื่อ 24/1/2010 12:07

มาเลยครับเรายินดี ผมมีแต่ ฮอนด้ากิ๊ก อิอิ {:2_31:}

ขอสรุปรายชื่อผู้ไป มีตติ้ง วันเสาร์ที่ 30 นี้หน่อยนะครับ
(ผมลงรายชื่อใครผิดบอกด้วย)

1.แมน
2.เบียร์
3.สืบ
4.โอ๋
5.ป้อก
6.แวน
7.เป้
8.เน็ก
9.ทอม
10.เฮียเว้ง (แต่เหมือนได้ยินว่าเฮียไม่ว่าง)
11.ป้อปอาย

ปล. ใครเห็น ปีกจอมไว ตาเอ บ้างครับ ไม่ได้ยินข่าว(คาว)เลย อิอิ

316# pey17

สวัสดีครับทุกท่านขอแจ้งทุกท่านเรื่องซ้อมวันอาทติย์ที่ 7 กพ 53 ดังนี้
เวลาเป็น 18.00-20.00 น. (หรือ 6 โมงเย็นถึง 8 ทุ่ม)
ซึ่งทีม NewVios จะซ้อมกับเราด้วยใน 2 ชม. นี้ (เข้ามาช่วยหารค่าซ้อมกัน อิอิ)
อยากให้ เบียร์ ป้อกและป้อปอาย คิดตารางซ้อมให้ด้วยนะครับ อาจจะเป็นทำอะไรก้ได้
ช่วง 45 นาทีแรก และค่อยซ้อมทีมในเวลาทีเหลือ

การซ้อม 45 นาทีแรก คิดว่าจะซ้อมรวมกันไปเลยทั้ง 2 ทีม ไม่น่ามีปัญหาอะไร แล้วค่อย
มาลงทีมตอนหลัง

ปล. โอ๋หรือเบียร์ (เห็นว่ามี account ในเว็บ) ผมฝากช่วยไปโพสต์ในเว็บ U-basketball
ว่า รับนักบาสที่สูงเกิน 180 และมันใจว่าฝีมือดี (บอกกันตรงๆ ไปเลย) มีรถ Hondacity
จะเป็นชื่อพ่อหรือแม่ก็ได้ ให้มาติดต่อทีมเรา หรือโทรหาผมโดยตรงได้เลยนะครับ
แจกเบอร์อีกรอบ แมน 081-751-8829

งานนี้ถ้ามีแข็งๆ สูงๆ สัก 2 คนเราเป็นแชมป์ (โม้ไว้ก่อน อิอิ)

สู้ๆ เย็นนี้เลิกงานจะรีบไปวิ่ง 40 นาที

สั่งพิซซ่า 1150 ไม่เกี่ยวหรอก แต่หิว ไปล่ะ กินข้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ว๊ากกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 4/2/2010 09:38

สั่งมาให้ออฟฟิตผมด้วยนะป้อก ตอนนี้งานบานเลย แต่แวะมาหาเพื่อนทุกคน อิอิ

มาดูกัน อิอิ รองเท้าใครไม่รุสุดยอกทุกคู่ ฮาๆๆๆ

http://www.u-basketball.com/board/index.php?topic=13796.0

http://www.u-basketball.com/board/index.php?topic= ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 4/2/2010 11:13

รองเท้าเต็มบ้านแล้วโอ๋ ... ถ้าเหลือเอามาทางนี้นะ อิอิ

เรียนทุกท่าน
หลักฐานการสมัคร สำหรับท่านที่เคยส่ง "สำเนาบัตรประชาชน" ให้ผมแล้ว
คือตั้งแต่รายการ bit และ ดอนเมือง ไม่ต้องส่่งมาใหม่นะครับ
เพราะของเก่ายังไม่ได้ส่งเค้าเลย (5555+++) เดียวเอาไปใช้รายการ Carclub ให้
ส่วนท่านที่เหลือ รบกวนเมล์หาผมโดยตรงก็ได้ เพื่อให้ทันวันอาทิตย์ที่ 7 นี้ที่ต้องไปประชุม
ผมขอแค่ "ชื่อ นามสกุล เลขที่บัตรประชาชน" เท่านี้ก่อนครับ

ใครรู้ตัวยังไม่เคยให้ ส่งมาได้เลยนะ

ไปทำงานต่อก่อนนะ มันจี้ตูดมาแล้วววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host