"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 19/1/2010 13:48

ได้คุยกับ เฮียเว้งแล้วว่า ท่าจะมีคนมาน้อย ผมขอเป็นว่า วันเสาร์ที่ 23 มค 53 นี้ เรามานัดเจอกันคุยกันดีกว่าครับ
จะดีหรือไม่ ส่วนสถานที่ ก็แล้วแต่ทุกท่าน ... ผมคิดว่านั่งคุยกันที่หน้า TOT ก็ดีนะ อิอิ หรือว่า อย่างไรกันบ้าง

**** มาแก้ไข สรุปยกเลิกการมีตติ้งเดือน มกราคมนี้ครับ ********
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนหัวหน้าทีม และสมาชิกในทีมทุกท่าน รบกวนมารับเงินสนับสนุนทีมในวันเสาร์ที่ 30 ม.ค.53 ในงานมิตติ้ง HCC ก้าว ...
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 19/1/2010 08:38

รับทราบและขอบคุณมากครับ

แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 19/1/2010 16:11

สรุป ยกเลิกการซ้อมประจำเดือน มค. นะครับ

ขอเป็นเดือน กพ. นี้ และขอเสนอเลยว่า
เป็นวันอาทิตย์ที่ 7 หรือ 14 กรุณามาโพสต์วันที่สะดวก และช่วยมาร่วมกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แมน

ไปไป จะได้ไปดื่ม.... เฮ้ย!คุยกันบ้าง

ป๊อปว่าตั่งแต่ กพ.น่าจะเริ่มซ้อมทุกสัปดานะคับ
เพื่อความเข้าใจกันในที ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 19/1/2010 13:34

ก็อยากให้มาซ้อมกันบ่อยๆ นะครับ แต่จะเอาสนามไหนกันดี ...

...zzz... เวลามีน้อยยย เหลือเกิน ...zzz...

งานมีตติ้ง จะไปกันหรือไม่ครับ ถ้าอย่างไรแล้ว "ควรไปนะครับ หวังว่าจะมีเวลากันนะครับ"

ช่วยมาโหวดต้วยครับไปกันมั้ย ออกเสียงด้วย

ผมไป 1 คนครับ แต่คงไปถึงเย็นมาก เพราะวันเสาร์ที่ 30 ติดงานจะเสร็จคงสัก 5 โมงเย็น
แล้วจะรีบไป

ถ้าเรื่องหาทีมเผาเครื่อง
ป๊อปพอจะติดต่อทีม yaris กับ civic fd ด้ายนา
จะสนจัยกันมั๊ยล่ะ
ว่าแต่ทีมเราว่างกันป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 19/1/2010 13:45

สนใจนะครับ เรื่องไปเล่นกระชับมิตรกับทีมอื่นก่อน แต่อยากให้เลือกทีมที่ยังไม่โหดร้ายมาก
เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมเราเอง และเริ่มจากน้อยไปหามากด้วย อิอิ

ถ้านัดคุยกัน ไม่จำเป็นต้องเป็นวันเสาร์ - อาทิตย์ ก็ได้ครับ

สถานที่ อาจจะนัดกิน โออิชิไปเลยครับ พี่น้อง

ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/1/2010 14:48

55555+++++++ เสียดาย งวดนี้ถูกิน 555555

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 20/1/2010 21:03

ผมไปมีตติ้งด้วยครับ แต่คงไปถึงช้าหน่อยครับ เพราะวันนั้นทำงานกว่าจะเลิกก็ 5 โมงแล้ว

ฝากถึงทุกท่านรีบมาโพสต์เรื่องงานมีตติ้งด้วยครับ เพราะดูจากกระทู้มิตติ้ง เค้ามีเขียนว่าทีมบาสจะมากี่คน
เราต้องสรุปยอดให้เค้าด้วยนะครับ

พี่แมนคับ แต่วันอาทิดที่7เราต้องส่งหลักฐานแล้วไม่ช่ายรึพี่
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 19/1/2010 22:03

เวรกำ อะไรมันจะเร็วแบบนี้ เดียวผม... จะรีบดำเนินการเรื่องนี้นะ
ส่งสัยต้องมีการส่ง FAX กันแล้ว แต่ตัวคนเล่นนิ ซิ ไม่รู้จะมีเท่าไหร งานนี้

ส่งรายชื่อรูปถ่าย วันที่ 7 ก.พ. 53 นะครับ ส่งได้ 12 คนนะ ตัวนอกได้ 2 คน

1.สำเนาบัตร ประชาชน
2.สำเนาทะเบียนรถ
3.ในก ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 21/1/2010 22:01

งานมีตติ้งก็อยากให้มานะครับ อย่างน้อยก็ได้โอกาสมาคุยกัน เพราะไม่ได้เจอกันนานเลยนะ
ผมยังไม่แน่ใจกับตัวนักกีฬาของเราว่า ตอนนี้เหลือใครอยู่บ้างครับ

ปล. เบียร์ ขอเบอร์โทรศัพท์หน่อยครับ โทรไปไม่ได้เลย มันบอก ... ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้ แต่โทรมาสองสามวันแล้ว อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host