"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="beeroff"]พยายาม เข้านะคราบ เด่วผมมีทีม ที่จะรออุ่นเครื่องกับทีมเราอยู่ ถ้าสนใจ รวมตัวกันมานะคราบ เด๋วผมนัดให้ สถานที่น่าจะเป็น สนาม TOT Academy ถ.งามวงวานนะคราบ ค่าสนามถูก[/quote]

เบียร์ครับ สนาม TOT Academy (แฟนเทเชียยยยยยยย) นิ เป็นไงหรือ โรงยิมหรือครับ อยู่ตรงไหนหรือ มีรูปสนามหรือรายละเอียดค่าเช่ามั้ยครับ จะได้เป็นข้อมูลเบื่องต้นไว้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]พยายาม เข้านะคราบ เด่วผมมีทีม ที่จะรออุ่นเครื่องกับทีมเราอยู่ ถ้าสนใจ รวมตัวกันมานะคราบ เด๋วผมนัดให้ สถานที่น่าจะเป็น สนาม TOT Academy ถ.งามวงวานนะคราบ ค่าสนามถูก[/quote]

เบียร์ครับ สนาม TOT Academy (แฟนเทเชียยยยยยยย) นิ เป็นไงหรือ โรงยิมหรือครับ อยู่ตรงไหนหรือ มีรูปสนามหรือรายละเอียดค่าเช่ามั้ยครับ จะได้เป็นข้อมูลเบื่องต้นไว้ด้วยครับ[/quote]

ไปเจอมาแล้วครับ ถามเพื่อนมา (www.google.com) อยู่ที่ http://www.totacademy.com/ ลองดูตามรูปแล้ว (แต่รูปมีน้อยเหลือเกิน) ท่าทางน่าสนใจ เดียวหาโอกาสไปดูด้วยตาตัวเองซะหน่อย... ขอบใจนะครับเบียร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="beeroff"][quote author="jordan11"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]พยายาม เข้านะคราบ เด่วผมมีทีม ที่จะรออุ่นเครื่องกับทีมเราอยู่ ถ้าสนใจ รวมตัวกันมานะคราบ เด๋วผมนัดให้ สถานที่น่าจะเป็น สนาม TOT Academy ถ.งามวงวานนะคราบ ค่าสนามถูก[/quote]

เบียร์ครับ สนาม TOT Academy (แฟนเทเชียยยยยยยย) นิ เป็นไงหรือ โรงยิมหรือครับ อยู่ตรงไหนหรือ มีรูปสนามหรือรายละเอียดค่าเช่ามั้ยครับ จะได้เป็นข้อมูลเบื่องต้นไว้ด้วยครับ[/quote]

ไปเจอมาแล้วครับ ถามเพื่อนมา (www.google.com) อยู่ที่ http://www.totacademy.com/ ลองดูตามรูปแล้ว (แต่รูปมีน้อยเหลือเกิน) ท่าทางน่าสนใจ เดียวหาโอกาสไปดูด้วยตาตัวเองซะหน่อย... ขอบใจนะครับเบียร์[/quote]

มะเปงรายคราบ พอดีเคยไปเช่าสนามแข่งอ่ะคราบ ถูกดี แล้วคุณภาพก็ใช้ได้เรย มีห้องอาบน้ำ ที่ขายน้ำด้วยอ่ะคราบ[/quote]

แล้วเบียร์จำราคาได้มั้ยครับ... แล้วถ้าเกิดไม่ได้ไปเล่นเป็นทีม เช่นผมไปเล่นคนเดียวในโรงยิมเค้าได้หรือไม่ครับหรือว่าคนเดียวก็คิดราคาเหมือนกันครับ

วันนี้ไม่มีสมาชิกเพิ่มเลยครับ.. สู้ๆ ต่อไป ...

[quote author="beeroff"]คนเดียว ไม่น่าเข้าไปเล่นได้อ่ะคราบ พี่ เพราะว่าเค้าเช่าเป็น ชม. อ่ะต้องจองก่อนล่วงหน้าอ่ะคราบ ถ้าว่างๆมาเล่นหมู่บ้านลานทอง สิคราบ เสาร์-อาทิตย์[/quote]

หมู่บ้านลานทอง เป็นยังไงบ้างครับ (หมายถึงสนามนะครับ) อยู่แถวไหนด้วยครับ

[quote author="beeroff"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]คนเดียว ไม่น่าเข้าไปเล่นได้อ่ะคราบ พี่ เพราะว่าเค้าเช่าเป็น ชม. อ่ะต้องจองก่อนล่วงหน้าอ่ะคราบ ถ้าว่างๆมาเล่นหมู่บ้านลานทอง สิคราบ เสาร์-อาทิตย์[/quote]

หมู่บ้านลานทอง เป็นยังไงบ้างครับ (หมายถึงสนามนะครับ) อยู่แถวไหนด้วยครับ[/quote]

สนามปูนครับ มีไฟเล่นกานเย็นถึงดึกๆ ถ้ามาจาก แคลาย ตรงมาทางปากเกร็ด ลงอุโมง ค์ ตรงมายาวๆ จะเห็นหมู่บ้านเรยคราบ อยู่ซ้ายมือ  พี่มาจากไหนอ่ะคราบ[/quote]

บ้านผมอยู่บางใหญ่ครับ ถ้ามีโอกาสจะไปแวะเยี่ยมชมนะครับ (แต่พูดตรงๆ แถวนั้นไม่เคยไป อิอิ ท่าทางจะมีหลง)

[quote author="kengclub_zx"]ขอลงชื่อด้วยคนคร้าบบ  

ชื่อ เก่ง

สูง 173

เมื่อ 5 ปีเล่นปีกคร้าบ     ปัจจุบัน ไม่ได้เล่นเรย

ขอเล่น การ์ด คร้าบ

ว่างเล่นที่ไหนบอกด้วยคร้าบ  ถ้าว่างขอไปแจม

เบอร์โทรตามลายเซ็นต์เรยนะจ๊ะ

:smile18[/quote]

ยินดีครับคุณเก่ง ยังไงถ้ามีเอม ก็ฝากไว้นะครับ ... อายุเป็นเพียงตัวเลข zzzz ....  ยังไงก็มาช่วยกันสร้างทีมนี้กันนะครับ ทนๆๆ กันหน่อย อีกสักพักถ้าสมาชิกมีจำนวนได้ที่แล้ว เราจะจัดเจอกันนะครับ

[quote author="kajOob13"]ป๋มแค่ 163เองง่ะ  การ์ด  อ่ะ  พอไหวป่ะ  หหุหุ[/quote]

สู้ๆ ครับ  163 ก็ช่วยให้ทีม HCC Basketball เป็นที่ 1 ของเอเชียได้ครับ (เวอร์ไปมั้ยเนี่ย)

[quote author="Suebz"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]คนเดียว ไม่น่าเข้าไปเล่นได้อ่ะคราบ พี่ เพราะว่าเค้าเช่าเป็น ชม. อ่ะต้องจองก่อนล่วงหน้าอ่ะคราบ ถ้าว่างๆมาเล่นหมู่บ้านลานทอง สิคราบ เสาร์-อาทิตย์[/quote]

หมู่บ้านลานทอง เป็นยังไงบ้างครับ (หมายถึงสนามนะครับ) อยู่แถวไหนด้วยครับ[/quote]

สนามปูนครับ มีไฟเล่นกานเย็นถึงดึกๆ ถ้ามาจาก แคลาย ตรงมาทางปากเกร็ด ลงอุโมง ค์ ตรงมายาวๆ จะเห็นหมู่บ้านเรยคราบ อยู่ซ้ายมือ  พี่มาจากไหนอ่ะคราบ[/quote]

บ้านผมอยู่บางใหญ่ครับ ถ้ามีโอกาสจะไปแวะเยี่ยมชมนะครับ (แต่พูดตรงๆ แถวนั้นไม่เคยไป อิอิ ท่าทางจะมีหลง)[/quote]

พี่แมนบ้านอยู่แถวบางใหญ่แล้วปกติเล่นแถวไหนอ่าครับ[/quote]

เล่นที่หมู่บ้านบางใหญ่ซิตี้ครับ เล่นกับเด็กๆ สบายๆ เหมาะกับคนมีอายุ อิอิ

[quote author="SUDTEEN999"]ถ้าเช้า สวนรถไฟเรยคับ   
ถ้า18.00-22.00 สนามบินน้าม คับ เล่นบ่อย อิอิ แนะนำจ้า อิอิ[/quote]

ทั้งสนามบินน้ำ สวนรถไฟ ได้ข่าวว่า โหดมากๆๆๆ ท่านเล่นได้ไงเนี่ย เยี่ยมเลยครับ
ยินดีเข้ามาร่วมกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host