"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาทักทายหล่ะคร้าบ ในที่สุกขากระผม ก็กลับเป็นภาวะปกติ ฮาๆๆๆ

ขอฟื้นกำลังซักหน่อย แล้วเจอกันวันซ้อมนะคร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 15/2/2010 09:08

มาเลยมาซะคนดี .. วันอาทิตย์นี้จะใช้โอ๋หนักๆ เลย .. แล้วต้องทำให้ได้นะ
ถ้าทำไม่ได้นะ ตายยยยยยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ ผมอยากได้เบอร์มือถือ กรรมการที่จัดการแข่งขัยน carclub นี้ เพราะอยากคุยเรื่องตัวผู้เล่นหน่อย
ถ้ามีเบอร์ใครรบกวนแจ้งผมหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวันเสาร์ไป tot มาด้วยนะ ไปคนเดียวเล่นตอน 11.00-13.00น. 50บาท
เล่นคนเดียวเปิดไฟสบายเลย ก็เลย์อัพ เคาะบอล ชู้ต และเรื่อยเปื่อย เหนือยมาก

ระวังนะ.. ตอนนี้ก็เริ่มชู้ต 3 แต้มได้แล้ว เดียวอีกหน่อยจะแย่งตำแหน่ง อิอิ

.. มาสร้างแรงกดดันให้ตั้งใจกันนะ อิอิ..

อะไรของเอ็งอ่ะ...บ้าเปล่า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 16/2/2010 12:57

ตาหลกดีแหะ ตะลึง ตึ่ง โป๊ะ 55555555

จองชุด 1 ที่นะครับ
เย็นนี้ไปเล่นบาสในม.ธุรกิจ ใครว่างเชิญมาเล่นนะครับ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 17/2/2010 09:08

เสียดายไม่มีโอกาสได้ไปเล่นด้วย แต่อย่างน้อยก็ดีใจที่พยายามหาเวลาไปเล่นบาส
ก็พยายามซ้อมกันไว้นะครับ เมื่อทุกคนเก่งความสามารถเฉพาะตัวดี ตอนมารวมกันก็สบายนะครับ

ปล. เรื่องชุดกับเบอร์ ยังไงถ้ามีเวลาวันซ้อมนี้มาด้วยนะเป้ จะได้มาจองหมายเลข อิอิ

ไม่ได้เข้ามาซะนานเปลี่ยนไปเยอะเลย 555
วันอาทิตย์นี้คงไปซ้อมไม่ได้ครับ อบรมอยู่ต่างจังหวัด
ที่หายเงียบไป ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 20/2/2010 21:24

น่ารักดีแฮะ "เลี้ยงลูกน้อย" สู้ๆ คุณพ่อมือใหม่ อิอิ

ยังงัยอาทิดนี้ก้อขอเชิญทุกท่านที่ว่างไปซ้อมโดยพร้อมเพรียงกันนะคับ
อย่าเลื่อนซ้อมอีกเลย ยังม่ายสรุปกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 18/2/2010 14:47

ใจเย็นๆ นะ มันก็มีช่วงเข้าๆ ออกๆ ... แต่ปลายทางก็สวรรค์ อิอิ
(ส่อแววมั้ยเนี่ย)

การซ้อมอาทิตย์นี้ คนเยอะมากกกกกก ทั้งสมาชิกทีม new vios และ crammy
แถมมีคนเทพๆ อื่นๆ (แต่เพื่อนๆ เราทั้งนั้น) เช่น นัท เก่ง อื่นๆ อีกมากมาย
มาเล่นด้วย ... สนุกมาก.. ทีมเรามี Center ชำนาญการมา 1 ท่าน (เพื่อนป้อปอาย)
ขอไม่เอ่ยชื่อเดียวคู่แข่งมาอ่านเจอ 555 (ขำๆ นะ) ทุกคนเล่นง่ายขึ้นมากๆๆ อย่างน้อย
ก็ทำให้ผมกล้าเล่น กล้ายิ่ง (เค้าเก็บให้เรียบถ้าไม่ลง)

อาทิตย์นี้ขอชมนาย "ทอม" รับฟังที่เพื่อนๆ แนะนำและปฏิบัติตามได้อย่างดี ไม่ฟืน และ
จ่ายบอลให้เพื่อนๆ แถมชู้ตแป้นแม่นมากลงเกือบทุกลูก (เยี่ยมยกนี้วให้อาทิตย์นี้)

ส่วนท่านๆ อื่นๆ เล่นได้ดี ได้สนุกสนานครับ เพราะเรามีกันทั้งหมดแค่ 6 คน อิอิ
ส่วนคลับอื่นๆ มากันเป็นสิบ ภาพรวมถือว่าดีมากๆ

จบบรรยากาศการซ้อมประจำอาทิตย์

ประกาศเรื่องชุดแข่งรายการ Carclub
เนื่องจากชุดที่ร้านติ นำเสนอมานั้นตัวเลขที่ใช้สกีนจะมีแต่หมายเลขตามมาตรฐานเท่านั้น
คือ 1-15 แต่พวกเราเป็น All-Star (อิอิ) เลยใช้ไม่ได้ .. เอาเป็นง่ายๆ เลยแล้วกันว่า
ตัดทิ้งหาตัวเลือกใหม่ และตัวเลือกใหม่คือคุณเบียร์ รับไปหามาให้ และจะรีบตอบภายใน
วันสองวันนี้ ส่วนราคาก็ให้อยู่ในช่วง 350-500 พยายามไม่ให้เกินนี้

ส่วนหมายเลขเสื้อมาโพสต์กันนะ แล้วผมจะสรุปใส่หน้า 1 ไว้ให้ ส่วนตัวนักกีฬาคิดว่า
จะประกาศตัวหลักให้ทราบโดยทั่วกันไม่นานนี้ มันมีปัญหานิดหน่อย เลยยังไม่เรียบร้อย 100%

วันอาทิตย์นี้ไม่ทราบว่าจะซ้อมบาสกันมั้ยครับ (แต่ผมก็จองสนามให้ไว้ก่อนแล้ว)
คือวันอาทิตย์ที่ 28 กพ 53 นี้ เวลา 18.00-20.00น. แต่มีทีมเราทีมเดียว
เพราะคู่ซ้อมติดไปแข่ง จะให้เชิญทีมอื่นมาซ้อมก็ได้นะ ก็หาติดต่ออีกที
แต่ประเด็นคือ จะมาซ้อมกันหรือไม่กรุณาตอบก่อนวันพุธ เพราะเจ๊ที่ผมจองสนาม
จะได้รู้ว่าเราจะเอาสนามหรือไม่ พูดง่ายๆ คือผมจองกั้กไว้ก่อน ไม่เอาก็รีบแจ้งเค้า

ปล. เฮียเว้งครับ ขอโทษจริงๆ รบกวนเฮียโทรจิกกกกก ให้ทีครับ ว่าจะมากันมั้ย
เพราะผมต้องรีบได้คำตอบไปแจ้งทางเจ้าหน้าที่จองสนามครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host