"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขออีกรอบ นอนหล่ะ คร๊อกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 10/2/2010 16:13

ท่านมาอารมณ์ไหนเนี่ย ไม่ใช่ AF นะจะได้มาเฝ้าดูพฤติกรรม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไปฟิตเอาแรงแต่ดัน เจบข้อเท้าแผลเดิมอีกและพี่แมน เซงเป็ด

สู้ ๆ ๆครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 11/2/2010 00:28

สิ ผมส่งเมล์ไปให้ ดูให้ด้วยข้อมูลพวกเรา

แล้วไปฟิตท่าไหนเนี่ยให้ขาพลิก เรื่องแบบนี้ทีมเราทำไมต้องเจอกันบ่อยจัง อย่าเจ็บกันบ่อยนะครับ
เดียวจะไม่มีตัวลงกันอีก.. เศร้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

417# Suebz

เสียใจด้วยครับสืบทีมผมเขาให้ตกรอบ ไม่แฟร์เลย ทั้งที่ชนะมา [จะให้แข่งวันเดียวสองรอบ พอไม่แข่งให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 11/2/2010 16:04

อ่านแล้วรู้สึกว่า ทำไม่ถูกต้องอย่างแรง ... คนเล่นคนสมัครได้แต่ทำใจเองแค่นี้หรือเนี่ย

เรื่องเสื้อผมจะได้ตัวอย่างมาวันศุกร์นี้ครับ

ใครอยากจะมาดูเสื้อ แจ้งไว้เลย
ผมสะดวกเป็นวันเสาร์ 13 ช่วงบ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 11/2/2010 09:59

บ่ายๆ นิ บ่าย 4 หรือ บ่าย 5 ดี...
ถ้าได้สักบ่าย 5 เจอกันที่สวนรถไฟมั้ยครับ
จะได้ไปดูชุด และดูคนเล่นบาสแถวนั้นไปด้วย

ขอบคุณครับติ

ไปประชุมก่อนนะทุกท่านวันนี้มีประชุม เช้ายันเย็น ท่าทางจะแกขึ้นแน่ปีนี้

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 13/2/2010 20:54

ติครับ ถามหน่อย เสื้อกับกางเกง เป็นชุดเดียวกันหรือเปล่าครับ
ไม่เป็นแบบ Uniform เดียวกันหรือครับ
เสื้อบบตะข่ายเล็กๆ ผมลงคะแนนให้ครับ
กางเกงโหวตแบบหลังครับ (แต่แค่ งง ว่ามันไม่เหมือนเสื้อ)

เรื่องเบอร์นิ ขอให้ใช้สิทธิ์จากเบอร์ที่มีกันแต่แรกก่อนนะครับ
ส่วนสมาชิกใหม่ยังไงก็รบกวนรอดูเบอร์ของสมาชิกเก่าก่อนนะครับ
(อย่าว่าผมนะ ผมขอใช้สิทธิ์ระยะเวลาการเป็นสมาชิกร่วมแข่งกันมาก่อนแล้วกันนะ)
เดียวผมจะมาโพสต์ให้อีกทีว่าใครใช้เบอร์อะไรไว้ (วันจันทร์ครับ)
เพราะมีบางคนและหลายท่านเค้าชอบในหมายเลยนั้นๆ ไว้แล้ว

แจ้งทุกท่านโปรดทราบ วันอาทิตย์ที่ 21 กพ 53 นี้ เวลา 18.00-20.00น. (6โมงเย็น-2ทุ่ม)
เรามีนัดซ้อมบาสที่ TOT เหมือนเดิมนะครับ และก็อยากให้มาถึงกันก่อนสักครึ่งชม. นะครับ

เสื้อไม่ได้เป็น Uniform เดียวกันครับ

พี่แมนวันสรุปแบบชุดวันสุดท้ายวันไหนดีพี่ เพราะต้องเอาไปสกรีนโลโก้ทีม ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 14/2/2010 02:05

เรื่องชุดเอาเป็นว่า ติ ช่วยเอาชุมต้นแบบมาให้หน่อยนะครับ ในวันซ้อมบาส วันอาทิตย์ที่ 21 กย นี้
เพื่อสรุปยอดและสั่งตัดครับ... ส่วนรายชื่อนักกีฬาจะแจ้งในวันดังกล่าวด้วยเช่นกันครับ

ปล. ป้อกกี้วานเอาบล็อก HCC มาให้ติด้วยนะครับ

รบกวนติหน่อย

กลับมาแล้วคับ
แต่ ทีมเราคัยเล่นรายการนี้บ้างเนี่ย งงงง
แล้วว่างพอเซนเตอร์ผมป่าว
จะพาไปซ้อมคราวหน้า(ถ้าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 14/2/2010 18:20

ตอนนี้มีรายชื่อในมือคร่าวๆ แล้วครับ .. คงจะประกาศให้ทราบโดยทั่วกันคือ
วันอาทิตย์ที่ 21 กพ นี้ ส่วนเพื่อนป้อปอาย ถ้าพามาได้ก็พามาก่อนนะครับ
ขอชมนายแบบหน่อย

ผมสนใจ อยากเล่นบาส ด้วยคับ

เป็นนักบาส คับ แต่ไม่ได้อยู่ กทม. อยู่นครนายก คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 14/2/2010 21:36

สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ ... แม้จะไกลกันแต่ใจบาสเดียวกันนะ อิอิ
ถ้าสนใจมาซ้อมบาสกันก็ต้องติดตามบอร์ดนะครับ เพราะจะแจ้งไว้ล่วงหน้าทุกครั้ง
ครั้งต่อไปคือ วันอาทิตย์ที่ 21 กพ นี้ เวลา 18.00-20.00น. ที่โรงยิม TOT Academy
ใกล้ๆ ห้างเดอะมอลล์งามวงวานนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host