"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เท่าที่ผมนับ มี ผม พี่แมน เฮียเว้ง เบียร์ โอ๋ ป๊อป เอ ติ ทอม แล้วอีกสามคนใครเอ่ยยยยยยยยยยย ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 8/2/2010 09:38

ป้อกครับ และทุกท่าน ยังไงแล้วเรื่องรายชื่อเราจะพยายามคุยกันหลังไมค์นะครับ
เพราะบอร์ดเราโอเพ่น มีหลายคลับมาอ่าน... ยังไงแล้วจะรีบทำเรื่องรายชื่อเพื่อลง
รายการ CarClub ให้โดยเร็วที่สุด

ส่วนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนถ้าไม่ได้ลงรายการนี้อย่าน้อยใจไปนะครับ
ยังไงก็มาอยู่ด้วยกัน ปีนึงมี 3 รายการ (Carclub, Bit และ ดอนเมือง)
ก็สลับๆ กันลงนะครับ ...

ไปละ อ๊อดๆๆ (เรียนแบบป้อก อิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษด้วยนะครับวันนี้เล่นไม่ดีเลยเซ็งงง...แรงไม่มีเลย เสียดายไม่ได้เล่นกับพี่ super man...อิอิ

ขอแสดงความยิน ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 7/2/2010 23:16

ใช่ๆๆ อยากเล่นกับเป้เหมือนกัน เราไม่ได้เล่นกันเลยนะ
เอาน่า มันต้องมีวันของเรา.. เอะ มันจะออกแนวไหนเนี่ย
X หรือ R ... อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Popeye โปรดทราบๆ ๆ ๆ
ช่วยส่งชื่อและนามสกุลของท่านมาให้ผมด้วยครับ
ที่ nakornb@hotmail.com

ใจจ้า อิอิ

ติครับ  เรื่องชุดฝากดูเรื่อง ราคา (ทั้งเสื้อและกางเกง) เนื้อผ้า และอื่นๆ
ส่วนเรื่องสกรีนด้านหน้าบล็อกอยู่ที่ป้อกนะครับ อย่าลืมว่าต้องสกีนสปอนเซอร์
คลับเราด้วยนะ...

ส่วนด้านหลังคงมีแต่เบอร์ เพราะจะใส่ชื่อต้องแบบปัก..

ฝากด้วยแล้วกันครับ

โอย ระบมเลยตรู ไปทำกายภาพมาอ่าคร้าบ ร้องซะลั่นห้องเลย เหอๆๆๆ

แต่มันดีขึ้นแหะ อาทิตย์นี้ทำทั้งอาทิตย์ สง ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 9/2/2010 16:50

บอกแล้วว่าการทำกายภาพช่วยได้เยอะ ... แต่ไอที่ร้องดังๆ เน่ย ... แน่ใจนะว่าเพราะมือหมอ.. อิอิ

ผมได้ทำตามที่ พี่แมน และ พี่ป็อป ขอแล้วนะครับ พอดีได้มาแค่ 49-51 ฝั่งพี่แมนส่งเมล กลับไปแล้ว แต่พี่ป็อป ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 8/2/2010 22:04

เบียร์ขอบใจมาก เดียวจะแจ้งเจ้าตัวให้ทราบ .. ส่วนท่านป้อปอาย หายไปไหนอ่ะ
สงสัยต้องโทรไปเอาข้อมูลซะแล้ว .. ยังไงเดียวจะรบกวนเบียร์อีกรอบนะ

อ่ะไม่ต้องห่วงนะโอ๋ ชุดของที่นี่มีแต่ใหญ่ๆ
เสื้อก็ใหญ่ กางเกงก็ใหญ่
อิ อิ

เสื้อเป็นแบบที่เฮียเว้งใส่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 8/2/2010 17:11

ติครับ สำหรับผมขอไม่ใหญ่มากนะ .. ไม่ค่อยสันทัดเพลงแรพซะเท่าไหร อิอิ

วันนี้เป็นวิทยากรตั้งแต่เช้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยันเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหนื่อยโคตะระ ทั้งยืน ทั้งพูด ขอไปนอนก่อนละ ฝันดีทุกท่าน

ไปแข่งบาสหาดใหญ่ จะหายหน้าหลายวันนะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/2/2010 09:34

แล้วไม่ต้องทำงานหรือเนี่ย... ทำได้ไง อยากไปบ้างงงงงงงงงงงง

กลับไปแข่งบาส ตรุษจีน ไม่ต้องฝากน่ะ ไม่มีไรให้ฝากแน่ๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 10/2/2010 16:12

ป้อกมีที่นั่งเหลือ ๆ มั้ย ไปส่งน้ำก็ได้ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host