"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าลองไปโพสในกระทู้ ทั่วไปด้วยดีมะ 5 5 เผื่อมีครายอยากได้
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 14/2/2010 09:02

คนที่อยากได้นอกจากทีมบาส เค้าจะเอาไปใส่ กรีดยางหรอคับ ตาเบียร์ อิอิ พี่ล้อเล่นน่ะ อยากได้คอวี เสื้อชอบแบบด้านขวาที่เทียบกัน กางเกงก้ชอบแบบหลังคับ
เสื้อกับเกงสีเดียวกัน ไฮเทคเค้าไม่ค่อยใส่กันอ่ะคับพี่แมน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ...ทั้งชุด ราคาเท่าไรครับ แจ้งราคาให้ทราบด้วยครับ ท่านติ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 14/2/2010 03:46

อยากทราบราคาเหมือนก้น เสื้อเท่าไร เกงเท่าไร แล้วถ้ายกเซท สิบสองชุดเท่าไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาคับมา มาเล่นด้วยกัน อิอิ นครนายก ไปบ่อย

พวกเรามิตติ้งแต่ล่ะครั้งก้ ส่วนมาก วันอาทิตย์คับ ว่างสะดวกก้มาเรยคับ ยินดีที่ได้รุ้จักจ้า

นอนต่อหล่ะ อ๊อดๆ

เบียร์ ผมอยากได้เบอร์มือถือ กรรมการที่จัดการแข่งขัยน carclub นี้ เพราะอยากคุยเรื่องตัวผู้เล่นหน่อย
ถ้ามีเบ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 15/2/2010 10:30

1150 เอาหน้าซีฟุ้ดน่ะคับพี่ อิอิ ล้อเล่นจ้า อยากให้ถึงวันซ้อมไวๆอยากเหนชุดกับตัวผุ้เล่นอิอิ ว่ามีใครบ้าง อิอิ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิ่มแล้วง่วง ง่วงแล้วอยากนอน แต่นอนไม่ได้ทำงาน เลิกเยนก้ต้องไปวิ่งเอาแรงอีก เง้อออออ แล้วกลับมาเล่นเกม ได้นอนก้นิสหน่อย บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปล่ะ คร๊อก........................

อยากได้ชุด หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 15/2/2010 16:39

รีบจองเรย อิอิ

มาทักทายอ่าคร้าบ อิอิอิ

ตะลึง ตึ่ง โป๊ะ

แล้วเจอกันคร้าบ
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 16/2/2010 09:15

อะไรของเอ็งอ่ะ...บ้าเปล่า อิอิ

ตาหลกดีแหะ ตะลึง ตึ่ง โป๊ะ 55555555
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 16/2/2010 14:04

เงอะๆว่าไป อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host