"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบื่อ เซง ง่วง อยากนอนแต่งานยังไม่เสจ เซงงงงงงงงงงงงงงงงงโว้ยยยยยยยยยย อู๊ดดดดดดดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพเดตด่วน อิอิ เพ่งมาจากคอนถม สลบเรยคับ อิอิ ขับรถทั้งวัน พลขับ อิอิ
ซ้อมบาสครั้งล่าสุดเปนไงกันบ้างคับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูดูแล้ว ทีมเราก้อดูน่าจะแข็งขึ้นอีกหน่อยนะเนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 22/2/2010 19:39

เหนด้วยคับ อิอิ อุอุ

อ่า สอบถามนิดนึงนะคราบ ขอด่วนๆด้วย

พอดีตอนนี้ที่คุยๆ กับเค้ามา ราคาไม่น่าเกินที่พี่แมนประมาณ ต่อชุด แน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 22/2/2010 22:26

เคฟ อ่ะคับสวย อิอิ สวยกว่าอื่นๆ อิอิ

เคฟ อ่ะคับสวย อิอิ สวยกว่าอื่นๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/2/2010 09:05

ถ้าทีมชาติ ขอ สเปน สวยดีคับ เคยเหนของจิง(ก๊อปปี้)ที่เจเจ แหล่มพอตัว สวยๆ

ขอเบอร์ 13 อิอิ

ผมเลือก คลีฟแลน เช่นกันครับ ... แล้วถ้างานออกมาดี ผมว่าชุดสีขาวที่เคยคุยกัน
ก็เอาของคลีฟแลนไปด้วยเลยก้ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/2/2010 09:17

ภาษาวัยรุ่นอ่ะลุง อิอิ สงสารคนแก่ๆ คริคริ ล้อเล่นๆ

อ๊อดๆตกลงสีไรกันแน่คับ ขาวหรอแดงคับ อิอิ

ป้าด สมาชิกหลาย บักคัก เลย
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 24/2/2010 17:11

อิอิ มา กทม มาเล่นด้วยกันบ้างคับพี่น้อง อิอิ

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

หายไวๆไอ้น้อง พักเยอะๆ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host