"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่แพร่เหมือนกัน เคยเจอบ่อยทั้งสองคัน แต่ไม่ได้ทักทาย  กข 7654 พร อยู่ อ.เมือง มีติ๊กเกอร์งาม ๆ อยู่หลังรถ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนแป้เฮ้า น่าจะมีมิดติ่งบ้างนะ ใครสนใจบ้างครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย้ แป้มีหลายคันแล้วเนาะ วิ่งผ่านป๊ะกั๋นก็ทักมั่งเน้อพี่น้องเน้อ

cityphrae มาแล้วค่ะ เพิ่งสมัครเป้นสมาชิกไม่กี่วันนี่เองค่ะ กค 2166 พร ค่ะยังไม่มีติีกเกอร์กำลังสั่งซื้ออยู่ค่ะ

อยู่แพร่เหมือนกันคับ

อัพกระทู้

ฮ่าๆ

น่าจะมีมิตติ้งกันมั่งนะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/6/2011 21:09 โดย mac

สวัสดีครับคนเมืองแป้โดยกำเนิดครับ  ตอนนี้ทำงานอยู่พิจิตรครับ  กลับแพร่บ่อยเป็นบางเวลาครับ
@ HS4VGX @
ร้านอรสาเบเกอรี
กค 8236 พิจิตร
wiangya@hotmail.com
085-0040215

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/5/2011 01:48 โดย Donutt

หนูมากันแพคคู่ค่ะ สะใภ้แพร่ )

ซิตี้แฝดคนละฝาค่ะ

คนน่านแต่มาอยู่เชียงใหม่ได้ก่อ  อิอิ

ผมมาเรียนที่แพร่คับ เรียนตี่้ แม่โจ้-แพร่ อ.ร้องกวางคับ ยังไง Pm ทักทายด้วยนะคับ อยากมิตติ้งด้วยคนนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host