"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทางเหนือเงี๊ยบ เงียบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Re: มีสมาชิกเพื่อนๆคนไหนอยู่จ.แพร่บ้างครับ

แพร่เช่นกันครับ แต่มาทำงานที่ จันทบุรีครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Re: มีสมาชิกเพื่อนๆคนไหนอยู่จ.แพร่บ้างครับ

ผมครับพี่ อยู่แพร่ตั้งแต่งกำเนิดและยังไม่ได้ไปไหนครับ กค-8637 แพร่ครับ

ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

ผมก็แพร่ กค 8790 มีสติกเกอร์คลับ zx บอนร์เงิน ที่แพร่ผมก็เจอสติกเกอร์คลับหลายคันนะแต่ไม่ได้ทัก

บ้านแฟนอยู่น่าน จะวิ่งผ่านเช้า 30 ธค. ยังไงอย่าดักยางกันนะ

แพร่เช่นกันครับ  แต่ตอนนี้มาทำงานอยู่ จันทบุรีครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

4# zero_kmitl

เย้ เจอแล้วเด็กแพร่อีกคน ผมเอ็มครับ zx กค.1791 ออนเอ็มมาเลยนะครับ ออนตลอดครับ denchaihealth@hotmail.com หาเพื่อนมานานแล้วเจอแต่พี่เกมส์คนเดียวที่แพร่นะ อิอิ

อยู่แถวไหนเหรอคับ

dc (เด่นชัย แต่เข้าเมืองบ่อยมากๆ ) ไปเที่ยวหาพี่ๆ บ่อย แล้วอยู่แถวไหนกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host