"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยู่ อ.กุสุมาลย์ อยู่กึ่งกลางระหว่างสกลนคร-นครพนมครับ
ต้นฉบับโพสโดย kruyut เมื่อ 11/4/2010 20:24

ต่อไปสี่เลนผ่าน ก็บินได้แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
+++นครริมโขง+++

อื้มมมม...น่าสน 30เม.ย.- 9 พ.ค. ผมอยู่บ้านพ่อตาที่สกลนคร ว่างๆเจอกันครับ อยู่อ.โคกศรีสุพรรณ
เกิดวันอาทิตย์ ต้องไปว่ายธาตุพนมตลอดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

อยุ่ในตลาดครับ 55+

ปล.ปิดร้านย้ายไปอยู่ที่อื่นครับ ว่างๆคงได้เจอกัน

นครพนมด้วยคนครับ สมาชิกใหม่ แนะ นำโต เด้อ นางเด้อ จึก จึก ฮิ

อยุ่ในเมือง ตลาดครับ เจอกันทักทายได้

ปล. ใครมีเมล บ้างครับ เด็กนครพนม เหมือนกัน จะไดคุยกันเรือ่องรถ

แจมด้วย
แม่เป็นคนนครพนมครับ
ไปทำบุญออกพรรษาเกือบทุกปีครับ

เข้ามาดูด้วยคนคราบ ขอนแก่น อิๆๆ

บ้านแพง ครับ มี City ปี 96 ฮ้าง ๆ ขอเป็นสมาชิกด้วย ได้มั้ยครับ

เด็กนนทบุรี  แอบมาดูครับ  อิอิ  

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

สมาชิกนครพนมเยอะเหมือนกันนะเนี้ย

ฝากประชาสัมพันธ์นิดหน่อยนะคร้า ใครมีคนรู้จักที่อยู่ นครพนม สกลนคร มุกดาหาร ที่อยากได้งานก็สมัครได้นะคะ ^^
http://www.jobbkk.com/th/job/job_detail.php?job_id=NDg0Mzg3
เด็กดี..ZX

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host