"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีถนนเส้นวัดใจอยู่ช่วงนึง ประมาณ 60 กิโลเมตร ก่อนถึงสระแก้ว รถบรรทุกกระดาษ double A เพียบเลยงับ อิอิ แล้วมีลุงตำหนวดคอยดักอยู่ด้วย จับเราข้อหาขับรถเร็วเกินกำหนดงับ ไปทุกรอบ เจอทุกรอบ หลังๆรู้มุข เลยลดความเร็ว คันหลังก้องงว่า ผมจะชะลอทำไม 555+ ส่วนเรื่องที่จอดควรจอดข้างหลังธนาคารกสิกรไทยนะงับ จะมีคนเฝ้าอยู่ เค้าจะเก็บ 100 นึง แต่ผมไปบ่อย หลังๆเลยจ่ายไปแค่ 20 ไม่ต้องออกใบเสร็จ 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host