"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แนะนำไปวันธรรมดาครับ ของจะถูกต่อได้เยอะกว่าเสาร์-อาทิตย์ หาที่จอดง่ายกว่า
ถ้าไม่เอารถไปก้อมี รถไฟ รถทัวร์ไปนะครับ หรือ นั่งรถตู้ ที่เค้ารับไปบ่อนฝั่งนู้นไปฟรี แต่จะไปลงที่ไหนไม่รู้นะครับ ว่าไม่ไปบ่อนได้เปล่า อิอิ ไม่แน่ใจอ่ะ

ตอนนี้ ถนน เข้าสระแก้ว เส้นเขาหินซ้อน มีขรุขระบ้างบางช่วง ไม่มีหลุมใหญ่ รถไม่เยอะมาก มีรถใหญ่บ้าง ไปเช้าไม่ร้อนมาก ขอให้ เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ช็อปกันบางอย่างก้อดูราคาที่นี้ไปบ้างนะครับ บางอย่างราคาอาจเท่าที่นี้เลย หรือแพงกว่า ก้อดูเอานะครับ

:smile18
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host