"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Re: อยากไปตลาดโรงเกลือ หาเพื่อนร่วมทาง

[quote author="9BUddY"]พอดีอยากไปเที่ยวโรงเกลือ ไปช๊อบ หาซื้ออะไร

ตั้งใจจะไปเช้า-กลับเย็น ออกแต่เช้ามืด กลับเย็น

แต่ยังไม่ได้กำหนดวัน เลยมาหาเพื่อนร่วมทางเผื่อ

มีสมาชิกท่านอื่นสนใจไปด้วยกัน ใครสนใจลงชื่อได้เลย

ส่วนวันที่จะไปนัดกันอีกทีภายหลัง

:smile15  :smile18[/quote]

่ผ่านบ้านผมพอดีถ้าจะไป ผ่านเปล่าหว่า น่าจะนะ อิอิ
พี่ป็อบไปวันไหนครับผม น่าสนใจเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คือเท่าที่รู้มาอ่ะนะครับ มีรถทัวร์ไปบ่อน ค่ารถ 200 มั่ง ขึ้นที่หน้า BIG C บางนา แต่เที่ยวกับราคานี้เด๋วผมโทรฯ ถามเพื่อนให้อีกทีนึงแล้วกันคร้าบบผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host