"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปไหนกันหมด แล้ว พี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหนกันหมด แล้ว พี่น้อง
sri-krabi โพสต์เมื่อ 27/9/2010 11:24

ยังอยู่ครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพ เลยครับ เข้าแต่บอ์ดขายของ กำลังหาของแต่งเพิ่ม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาๆกันหน่อย เดี๋ยวหาทู้ไม่เจอนะ

มาๆกันหน่อย เดี๋ยวหาทู้ไม่เจอนะ
sri-krabi โพสต์เมื่อ 1/10/2010 13:02

username ของคุณอ่านว่า ศรีกระบี่ รึเปล่ารับ คล้ายๆชื่อร้านขายของฝากเลย

ขอโทษครับ ถ้าเข้าใจผิดครับ

username ของคุณอ่านว่า ศรีกระบี่ รึเปล่ารับ คล้ายๆชื่อร ...
NRY2524 โพสต์เมื่อ 2/10/2010 06:44

ศรีกระบี่ครับ พอดีนึกชื่อไม่ออกว่าจะตั้งชื่อไรดีตอนสมัครอ่ะครับ ว่าแต่ท่านก็หน้าคุ้นๆนะครับ อยู่แถวไหนเนี่ย

ช่างคอมฯ ร้าน PS Comtech ครับ  มีปัญหาเรื่องคอมพิวเตอร์ ก็แวะไปใช้บริการที่ร้านได้นะครับ

โลกมันกลมจังนะครับ ฝากบอกโจด้วยนะครับว่าเพื่อนชื่อ ต๋อง ฝากความคิดถึงมา

ด้ายครับ แล้วจะบอกให้ครับ:D

ด้ายครับ แล้วจะบอกให้ครับ
NRY2524 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 08:10

ขอบคุณครับ

ยังอยู่ครับ ไม่ได้เข้ามาเลย ทำงานคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host