"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่รังสิตใกล้ ม.รังสิต ชอบหลอก ไม่เสียก็บอกว่าเสีย สงสัยจะเอา%
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เลียบด่วนรามอินทรา ไม่รู้ดีรึป่าว นะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

0หัวหมาก อย่าเข้านะครับพี่น้องไม่งั้นแล้วท่านจะเสียใจ...

เป็นทางเลือกครับสำหรับใครอยู่แถวบางนา เพื่อนๆลองไปใช้บริการที่อู่ช่างดวงดูครับ ผมเอาตี้ดำไปเช็คระยะมา ก็เลยให้ช่างดวงเคลือบสีให้ด้วย ทำดีมากครับ เพื่อนๆโทรไปถามดูก่อนก็ได้นะ 086-3777054 ช่างดวง

อู่สมาร์ท ฮอลด้า สุดยอดบริการสุดยอดซ่อมทีเดียวจบไม่ต้องตามปก้ด้วยความชำนาญของเจ้าอู่กับฮอนด้ามากว่า20ปี(เห็นเขาพูดนะคัฟ)แต่ขอบอกว่าสุดยอดจริงๆๆราคาไม่ถึงศูนย์ แต่เขาเรียกตัวเองว่าศูนย์ฮอนด้าเพราะเขาซ่อมแต่ฮอนด้าและซ่อมทุกรุ่นของฮอนด้าผมก็ใช้แต่ที่นี้แหละคัฟ

นี่คือเว็ปไชค์อู่เขานะคัฟไม่มีส่วนได้เสียแน่นอนคัฟแต่มีประสบการณ์กับอู่คัฟ
http://www.smarthondacar.com/home.html

พระราม๕ รัตนาธิเบศร์ห่วยแตก

0 บางกอกน้อยคับพี่น้องคับ อาหารอร่อยคับบบบบบ เซลล์น่ารักก
ไม่หล่อแต่อร่อย

1 เสียงให้ วอง honda พญาไทย ตงสนามเป้าคับ บริการดีมาก เซลล์ ช่าง รปภ ต้อนรับดีมาก มีบริการลูกค้าเป็นกันเองห้องรับรองเย็นสบายอุ่นใจ

สยามปทุมวัน ฮอนด้าครับ บริการใส่ใจลูกค้าดีครับ เสียอย่างเดียวต้องเข้าในเมือง รถติด 555
[img][img][img][/img][/img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host