"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แม็กซ์ Bellona แบบหน้าตื้นหลังลึก รุ่น WAF 17-7.5 ยาง Toyo 205 45 17
ปัญหาคือล้อหน้ามันล้น มีใครเป็นบ้าง  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

off 40 ครับ แต่เป็นแบบหน้าตื้นหลังลึกนะครับ
กลุ้มใจจัง เดี๋ยวว่าจะออกไปลองแบบอื่นๆตามร้าน ข้องใจเพราะเห็นเพื่อนๆบ้างคนว่าไม่น่าเป็น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกรูปครับ

จะได้เห็นชัดๆ

ได้ข้อสรุปมาประมาณนึงแล้วครับ ถ้าจะใส่ 17  205 นะครับ
ต้องใส่Offให้มากที่สุดเท่าที่จะหาได้ เช่น 42 หรือ 45 ( ซึ่งหายาก )
กว้างไม่เกิน 7 นิ้ว หรือไม่ก็แค่ 16 พอ
ตอนนี้ผมก็ต้องยอมรับสภาพ แต่เริ่มชินละ
( ของผม Off40  7.5 นิ้ว ก็เลยเป็นอย่างเนี้ยะ หมดสิทธิ์เตี้ย )

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host