"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีคับเพื่อนๆในคลับทุกๆคนครับ วันนี้มีข่าวมาอัป ...
babazaazeed โพสต์เมื่อ 16/2/2012 14:25

ลองใช้ไปอีกสักพักน่ะครับแล้วลองมาโพสใหม่ ว่าอาการเป้นไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้รถมาเมื่อ 21 ธ.ค.ที่ผ่านมาคับ ขับมาปกดี หลังจากนั้น ...
babazaazeed โพสต์เมื่อ 26/1/2012 21:26

อาการดังๆมาจากบานหน้าหรือเปล่าครับลองขับแล้วหาคนนั่งข้างๆมาดันกระจกหน้าไว้
เพราะผมเคยได้ยินมาแต่ส่วยใหญ่เค้าจะขับกันเป็น100
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host