"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เนื่องจาก0แถวบ้านผม (ศรีนครินทอ่อนนุช)น่ะครับแจ้งว่าถ้ารถติดGasมาทาง0จะไม่รับรถซ้อมหรืออะไรทั้งนั้นน่ะครับ
พอดีรถผมจะติดแต่ไม่มีข้อมูลน่ะครับว่าถ้าติดแล้วจะเอาเข้า0ไหน ถ้าหากพี่ๆท่านใดที่ติดแล้ว แนะนำ0ให้ผมหน่อยนะครับ รบกวนด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1.เข้าศูนย์ไปทำอะไรครับ
2.รถวิ่งมาเกินการรับประกัน 3 ปี/100,000 กม.หรือยัง
3.ถ้าเกินระยะประกันแล้วเปลี่ยน ( อะไหล่,น้ำมันเครื่องฯลฯ) ข้างนอกถูกกว่าเยอะ
4.การดูแลรักษารถติดแก๊สเหมือนน้ำมันทุกประการครับ ทำตามคู่มือตรวจเช็คที่บริษัทผู้ติดตั้งให้มาครับ
5.อันนี้สำคัญ ช่างศูนย์ไม่ได้เก่งกว่าข้างนอกเลยครับ บางทีชุ่ยกว่าก็มี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่มีฮะ

มีครับเรื่อง เสียงดังวี้ดๆๆ ที่ความเร็ว 80 ไม่รู้มีสมาชิกท่านใดดังบ้าง  Honda city ขาวมุกครับ

ขับเกิน 120 เสียงลม มั๊งค่ะ ไม่แน่ใจดังเหมือนจิ้งหรีดร้องเลย  แก้ไงดีค่ะ

มีเสียงเหมือนอะไรกระทบกันที่คอนโซล กันชนหลังไม่สนิท

กำ
code]Discuz! Board 是由康盛創想(北京)科技有限公司開發的論壇軟件[/code]

ใครได้ city MC ไปใช้แล้วบ้างของหนูรู้สึกว่าเวลาล็อกรถเสียงดังจัง (เวลาที่วิ่งเกิน 25 กม/ชม) อ่ะค่ะ
ท่านอื่นว่ายังไงกันบ้างค่ะ เพิ่งได้มาวันนี้ ฮิฮิ

ปัญจากเครื่องเล่นต่อผ่าน USB มันชอบหลุดอ่านเพลงไม่ได้ อาการจะเกิดเวลาเป็นเครื่องเล่นใหม่ในตอนแรก เปลี่ยน การ์ดใหม่เป็นตัวที่สองแล้ว ไม่รู้ว่าเป็นที่เครื่องเล่นหรือตัวต่อการ์ด ใครมีประสบการณ์เจอมาบ้าง ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณ

ปัญหาคือ จองแล้วครับตอน 19 กันยายน แต่รถต้องรออีก3-4 เดือน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host