"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใช้เบอร์เดิมอยู่คับพี่ พอดีเพิ่งออก
จาก ร้านลูกค้าคับ 28-29คงไปไม่ได้คับ
เพราะต้องบริษัท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ตุ่นเป็นไงบ้างคับเงียบเลยไปพี่เข้ามาอัพกระทู้หน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ตุ่นใช้เบอร์เดิมป่าวผมโทรหาแล้วไม่ติดเลยอะ พอดีน้องชายอยากเปลี่ยนงานพอแนะนำได้เปล่า
น้องผมจบวิศวะไฟฟ้ามา ทิ้งเบอร์ไว้ในเวบก็ได้ผมเข้ามาทุกวันอยู่แล้ว

อาจจะไปได้พี่เด๋วยังไงผมโทรหาอีกที

ปราจีนครับ
ศก 3383
ทักทายได้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย wanich เมื่อ 18/3/2010 09:14

ยินดีคับ อยู่แถวไหนคับ

วิ่งอยู่ในเมืองแหละครับ
แล้วอยู่แถวไหนเหรอครับ
ต้นฉบับโพสโดย wanich เมื่อ 20/3/2010 11:07

ก็ทั่วๆปราจีนละคับพอดีมาทำงานเป็นเซลล์เขตนี้

อยู่แถวไหนคับผมวิ่งแถวในเมือง สติ๊กเกอร์สั่งผ่านหน้าเวบก็ได้คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host