"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่จะแต่งแบบไหนดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

PATTAYA ครับบบบ ใครมีของแต่งแหล่มๆบอกบกันบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย thug_pty เมื่อ 30/1/2010 03:44

ชอบแนวไหนก็แต่งแนวนั้นคับ
ค่อยๆแต่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยู่ชลบุรีครับ ZX  สีเทาครับ

ไปบางแสน ทุกเสาร์ อาทิตย์เลย คร๊าฟฟฟ

รถใครไม่รู้ 03  สีเทา
ชุดท้าย ing+1
หน้าเต็ม
เตี้ยแป็กๆ
ขับผ่านหน้าผม
ไม่ยอมทัก
อิอิ  ผมขับมอไซด์ จะทักได้ไงเน้ออออ   อิอิ

หน้าเต็ม
เตี้ยแป็กๆ
ไม่ยอมทัก
อิอิ  ผมขับมอไซด์ จะทักได้ไงเ ...
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 1/2/2010 12:53

ไอ้บ้าที่หลังเอาสติกเกอร์ติดหน้าพากไว้ด้วยนะเขาจะได้ทัก     5555

ผมอยู่ชลบุรีครับ ZX  สีเทาครับ

ไปบางแสน ทุกเสาร์ อาทิตย์เลย คร๊าฟฟฟ
ต้นฉบับโพสโดย art_062 เมื่อ 1/2/2010 08:53

ดี่ครับ   ยินดีตอนรับครับ  ยังไงคอยติดตามข่าวชลบุรีมิตติ้งดิครับจะได้รู้จักกันครับ

ไอ้บ้าที่หลังเอาสติกเกอร์ติดหน้าพากไว้ด้วยนะเขาจะได้ทัก     5555
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 2/2/2010 20:14

ความคิดดีนะ
ผมมีติกเกอร์อีกชุดนึง ติดหน้าผากไว้

หน้าเต็ม
เตี้ยแป็กๆ
ไม่ยอมทัก
อิอิ  ผมขับมอไซด์ จะทักได้ไงเ ...
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 1/2/2010 12:53

วันที่ 29 ผมก็เจอจอดอยู่ที่บางแสนครับ
ไม่แน่ใจว่าขายของอยู่ตลาดร฿ป่าว
เฝ้าตั้งนาน ก็ไม่เจอตัว
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

วันที่ 29 ผมก็เจอจอดอยู่ที่บางแสนครับ
ไม่แน่ใจว่าขายของอยู่ตลาดร฿ป่าว
เฝ้าตั้งนาน ก็ไม่เจอตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย submenu เมื่อ 4/2/2010 21:18

พงษ์ไปเฝ้าอะไรดึกๆแถวนั้นวันหลังพาพี่ไปด้วยนะ

พงษ์ไปเฝ้าอะไรดึกๆแถวนั้นวันหลังพาพี่ไปด้วยนะ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 5/2/2010 00:45

ออ วันนั้นผมไปนอนบางแสนมาครับ
ก็เลยไปเดินเล่นตลาดอยู่แถวๆแหลมแท่น
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host