"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วีด วิ้วววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชลบุรีว่างัยเสาร์นี้กินปีใหม่กันเปล่า
ต้นฉบับโพสโดย kae_zx เมื่อ 24/12/2009 19:25

กลับบ้านคับพี่
ปีหน้าฟ้าใหม่ค่อยว่ากัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมกลับคืนนี้ครับ 25 กลับมาวันที่ 3
วันที่ 9 ไม่แน่ใจครับ ช่วงปีหน้างานเยอะ หมกไว้มาก 555+

กลับมาแว้ว

จัดไปอย่าให้เสีย

วันนี้มีมิตติ้งนะครับ

ถึงพี่น้องกลุ่มชลบุรีทุกท่าน

เดือนนี้เรามีมิตติ้งกันนะครับ

วันที่ 29 มกราคม 2553

เวลา 18.30 น.

สถานที่ ที่เดิม สำหรับสมาชิกใหม่ขับจากสุขุมวิทล้ยวเข้ามาทางแกเลคซี่ ขับผ่านหน้ามหาลัยบูรพาจนมาเจอวงเวียนบางแสนและขับเลียบหาดมาจนสุดหาดจนเจอทางแยกซ้าย-ขวาแล้วมีโรงแรมตรงกลางทางแยก ให้จอดรถด้านขวามือ

ใครมาถึงก่อนก็รอกันนะครับ

เพื่อพูดคุยกันหลังจากห่างหายกันไปนาน

PATTAYA ครับบบบ ใครมีของแต่งแหล่มๆบอกบกันบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย thug_pty เมื่อ 30/1/2010 03:44

ชอบแนวไหนก็แต่งแนวนั้นคับ
ค่อยๆแต่ง

รถใครไม่รู้ 03  สีเทา
ชุดท้าย ing+1
หน้าเต็ม
เตี้ยแป็กๆ
ขับผ่านหน้าผม
ไม่ยอมทัก
อิอิ  ผมขับมอไซด์ จะทักได้ไงเน้ออออ   อิอิ

ไอ้บ้าที่หลังเอาสติกเกอร์ติดหน้าพากไว้ด้วยนะเขาจะได้ทัก     5555
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 2/2/2010 20:14

ความคิดดีนะ
ผมมีติกเกอร์อีกชุดนึง ติดหน้าผากไว้

วันที่ 29 ผมก็เจอจอดอยู่ที่บางแสนครับ
ไม่แน่ใจว่าขายของอยู่ตลาดร฿ป่าว
เฝ้าตั้งนาน ก็ไม่เจอตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย submenu เมื่อ 4/2/2010 21:18

ใช่คับ
ผมเจอบ่อยอ่ะ
มาถึงถิ่น ไม่แนะนำตัว
กะให้เลี้ยงข้าวซะหน่อย
อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host